| Phần mềm chấm công miễn phí | Phần mềm máy tính để bàn và phần mềm đám mây dựa trên web |
|---|---|
| xác minh | Nhận dạng khuôn mặt, mật khẩu, thẻ |
| Dung lượng nhật ký | 500.000 |
| Máy ảnh | Máy ảnh 2MP Coclor + Máy ảnh 2MP Infared |
| NPU | 800G Hashrate |
| Chế độ nhận dạng | Khuôn mặt/Mật khẩu và Kết hợp |
|---|---|
| Màn hình | Màn hình cảm ứng 4,3 inch |
| hệ điều hành | Hệ thống Linux |
| Dung lượng khuôn mặt / ID | 5.000 |
| Dung lượng bản ghi | 500.000 |
| Công suất khuôn mặt | 3.000 |
|---|---|
| Năng lực người dùng | 3.000 |
| Giao dịch | 1.000.000 |
| Hiển thị SIze | Màn hình cảm ứng điện dung HD 2,8 inch |
| Giao tiếp | Đầu vào / Đầu ra TCP / IP / Wi-Fi / Wiegand |
| chi tiết đóng gói | Hộp |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 3-7 ngày |
| Điều khoản thanh toán | D/A,D/P,T/T, Western Union |
| Khả năng cung cấp | 500/Ngày |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Dung lượng mật khẩu | 5.000 |
|---|---|
| Dung lượng nhật ký | 500.000 |
| WDR | Dải động rộng, hỗ trợ nhận dạng khuôn mặt chính xác |
| NPU | 800G Hashrate |
| Cung cấp điện | DC12V 1A |
| Dung lượng nhật ký | 500.000 |
|---|---|
| Công suất khuôn mặt | 5.000 |
| xác minh | Nhận dạng khuôn mặt, mật khẩu, thẻ |
| pin tích hợp | 7.4v,2000 MA |
| NPU | 800G Hashrate |
| Dung lượng nhật ký | 500.000 |
|---|---|
| nguồn cung cấp điện | DC12V 1A |
| WDR | Dải động rộng, hỗ trợ nhận dạng khuôn mặt chính xác |
| Công suất khuôn mặt | 5.000 |
| Dung lượng thẻ | 5.000 |
| WDR | Dải động rộng, hỗ trợ nhận dạng khuôn mặt chính xác |
|---|---|
| Dung lượng mật khẩu | 5.000 |
| Dung lượng nhật ký | 500.000 |
| Máy ảnh | Máy ảnh 2MP Coclor + Máy ảnh 2MP Infared |
| Cung cấp điện | DC12V 1A |
| Phiên bản thuật toán khuôn mặt | Mặt V2.2 |
|---|---|
| Phiên bản thuật toán vân tay | Ngón tay V3.0 |
| Năng lực đăng ký của người dùng | 5000 |
| Công suất khuôn mặt | 1000 |
| Dung lượng vân tay | 5000 |
| Công suất khuôn mặt | 3.000 |
|---|---|
| Năng lực người dùng | 3.000 |
| Giao dịch | 1.000.000 |
| Hiển thị SIze | Màn hình cảm ứng điện dung HD 2,8 inch |
| Giao diện kiểm soát truy cập | Khóa Ngõ ra rơ le / Ngõ ra cảnh báo / Nút thoát / Cảm biến cửa |