| CPU | 1.2G lõi kép ARM Cortex-A7 |
|---|---|
| NPU | 1,2t |
| Máy ảnh | Máy ảnh SONY 200W Pixel HD color WDR, Máy ảnh hồng ngoại 200W |
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng IPS LCD điện dung 8 " |
| Kiểu nhận dạng | Nhận dạng khuôn mặt bằng ánh sáng có thể nhìn thấy, mã PIN, kết hợp khuôn mặt và mã PIN, ID / IC |
| Tính năng đặc biệt | Chống thấm nước IP65 / 67 |
|---|---|
| Giao tiếp | Trình điều khiển TCP / IP, Wifi, USB |
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng HD 5 inch |
| Xác minh chế độ | Khuôn mặt, Thẻ, Mật khẩu |
| Điện áp / dòng điện | 12V 1A-5A |
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng 4,3 inch |
|---|---|
| Công suất khuôn mặt | 10.000 |
| Công suất đăng nhập | 1.000.000 |
| Thẻ căn cước | Hỗ trợ Tần số quét 125Khz (tùy chọn 13,56Mhz) |
| Giao tiếp | Ổ cắm bút Wifi / TCP / IP / USB |
| Kiểu nhận dạng | Vân tay, khuôn mặt, thẻ ID, mã PIN |
|---|---|
| Màn | Màn hình màu TFT 2,8 inch |
| Tốc độ nhận dạng | ≦ 1,0 giây |
| Công suất khuôn mặt | 1.000 |
| Dung lượng vân tay / thẻ / pin | 5.000 |
| Trưng bày | Màn hình màu TFT 2,8 inch |
|---|---|
| Phần mềm | Phần mềm máy tính để bàn và Phần mềm máy chủ web |
| Dung lượng khuôn mặt | 1000 |
| Vân tay / Thẻ / Mật khẩu | 3000 |
| Liên lạc | Ổ cắm bút TCP / IP / USB |
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng 4,3 inch |
|---|---|
| chế độ xác minh | Khuôn mặt, Thẻ, Mật khẩu |
| Khuôn mặt/Thẻ RFID/Dung lượng mật khẩu | tiêu chuẩn 5000 |
| Dung lượng bản ghi | 500.000 |
| Liên lạc | USB, TCP/IP, Đĩa U, WFII |
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng 5 inch |
|---|---|
| Công suất khuôn mặt | 10.000 |
| Công suất đăng nhập | 1.000.000 |
| Thẻ căn cước | Hỗ trợ Tần số quét 125Khz |
| Giao tiếp | Ổ cắm bút Wifi / TCP / IP / USB |
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng LCD điện dung 2,8 inch |
|---|---|
| Khuôn mặt/Thẻ RFID/Dung lượng mật khẩu | 5.000 |
| Dung lượng bản ghi | 500.000 |
| tốc độ nhận dạng | ít hơn 0,2 giây |
| chế độ xác minh | Khuôn mặt, Thẻ, Mật khẩu |
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng HD 5 inch |
|---|---|
| Phần mềm | Phần mềm máy tính để bàn và Phần mềm máy chủ web |
| Công suất đăng nhập | 1.000.000 |
| Thẻ | Tiêu chuẩn với thẻ ID (thẻ IC là tùy chọn) |
| Giao tiếp | Ổ cắm bút Wifi / TCP / IP / USB |
| Công suất khuôn mặt | 3.000 |
|---|---|
| Năng lực người dùng | 3.000 |
| Giao dịch | 1.000.000 |
| Hiển thị SIze | Màn hình màu 2,8 inch |
| Giao tiếp | Đầu vào / Đầu ra TCP / IP / Wi-Fi / Wiegand |