| Năng lực người dùng | 10.000 |
|---|---|
| Công suất khuôn mặt | 10.000 |
| Dung lượng thẻ | 10.000 |
| Giao dịch | 1.000.000 |
| Hiển thị SIze | Màn hình cảm ứng điện dung HD 4,5 inch |
| CPU | 1.2G lõi kép ARM Cortex-A7 |
|---|---|
| NPU | 1,2t |
| Máy ảnh | Máy ảnh SONY 200W Pixel HD color WDR, Máy ảnh hồng ngoại 200W |
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng IPS LCD điện dung 8 " |
| Kiểu nhận dạng | Nhận dạng khuôn mặt bằng ánh sáng có thể nhìn thấy, mã PIN, kết hợp khuôn mặt và mã PIN, ID / IC |
| Năng lực người dùng | 10.000 |
|---|---|
| Công suất khuôn mặt | 10.000 |
| Dung lượng thẻ | 10.000 |
| Giao dịch | 1.000.000 |
| Hiển thị SIze | Màn hình cảm ứng điện dung HD 5 inch |
| Tên sản phẩm | Hệ thống chấm công kiểm soát truy cập nhận dạng khuôn mặt |
|---|---|
| Trưng bày | 5.0 inch, HD 720 * 1280, màn hình cảm ứng điện dung |
| Công suất khuôn mặt | 5000 (50000 tùy chọn) |
| Độ chính xác nhận dạng khuôn mặt | 99,70% |
| Nguồn cấp | DC 12 V |
| CPU | 1.2G lõi kép ARM Cortex-A7 |
|---|---|
| NPU | 0,6T |
| Máy ảnh | Camera WDR màu HD 2MP, Camera hồng ngoại 200W |
| RAM / ROM | 256M DDR; 256M DDR; 4G EMMC 4G EMMC |
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng LCD điện dung 4.3 " |
| Kiểu nhận dạng | Khuôn mặt động, RFID, mã PIN |
|---|---|
| Dung lượng khuôn mặt | 10.000 |
| Ghi lại dung lượng | 1.000.000 |
| Tốc độ nhận diện khuôn mặt | ≦ 0,2 giây |
| Nghị quyết | 800 * 480 |
| Tên sản phẩm | Kiểm soát truy cập khuôn mặt AI |
|---|---|
| Màn | Màn hình cảm ứng HD 4,3 inch |
| Máy ảnh Bionular | Camera trực tiếp hồng ngoại 200W WDR + 200W |
| Hệ điều hành | Linux 3.10 |
| xác minh | Mặt, Pin, Thẻ RFID |
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng IPS 10 inch |
|---|---|
| Xác minh chế độ | Khuôn mặt, Thẻ, Mật khẩu, Vân tay |
| Dung lượng khuôn mặt / thẻ RFID / mật khẩu | Tiêu chuẩn 5000, tùy chọn 20000 |
| Ghi dung lượng | 1000.000 |
| Liên lạc | USB, RS485, TCP / IP, U-Disk, WFII (Tùy chọn) |
| Xác minh chế độ | Khuôn mặt, Vân tay, Thẻ, Mật khẩu |
|---|---|
| Trưng bày | Màn hình IPS 5 inch |
| Nghị quyết | 1280 * 720 |
| Máy ảnh | Camera màu 200 pixel, camera hồng ngoại 100 pixel |
| Giao tiếp | Wifi, Ethernet (Điện thoại cố định), USB |
| Mặt hàng sản phẩm | Đồng hồ thời gian trên khuôn mặt và vân tay |
|---|---|
| Trưng bày | Màn hình TFT 4,3 inch |
| Xác minh chế độ | Khuôn mặt, Vân tay, Thẻ, Mật khẩu |
| Năng lực người dùng | 5.000 |
| Dung lượng vân tay / thẻ / mật khẩu | 5000 |