| Dung lượng khuôn mặt | 1500 |
|---|---|
| Năng lực người dùng | 5.000 |
| Giao dịch | 1.000.000 |
| Liên lạc | Đầu vào / đầu ra TCP / IP / Wi-Fi / Wiegand |
| Kích thước màn hình | Màn hình cảm ứng 4,8 inch |
| Các giao thức được hỗ trợ | ISO18000-6B , ISO18000-6C (EPC GEN2) |
|---|---|
| Liên lạc | Wiegand / USB / RS232 / RS485 |
| tần suất làm việc | ISM 902 ~ 928MHz và ISM 865 ~ 868MHz , Các tiêu chuẩn tần số khác (tùy chỉnh) |
| Chế độ hoạt động | Tần số cố định hoặc phần mềm có thể lập trình |
| Công suất RF | 0 ~ 30dBm , Có thể lập trình phần mềm |
| Các giao thức được hỗ trợ | ISO18000-6B , ISO18000-6C (EPC GEN2) |
|---|---|
| Tần suất làm việc | ISM 902 ~ 928MHz và ISM 865 ~ 868MHz , Các tiêu chuẩn tần số khác (tùy chỉnh) |
| Cổng giao tiếp | Wiegand 26/34/98, RS485 / RS232, USB |
| Chế độ hoạt động | Tần số cố định hoặc phần mềm có thể lập trình |
| Nguồn RF | 0 ~ 30dBm , Có thể lập trình phần mềm |
| Loại mã vạch | Mã QR, mã vạch 1D / 20 |
|---|---|
| Khoảng cách đọc thẻ | 0 ~ 10 cm |
| Chế độ giải mã | giải mã hình ảnh |
| Loại thẻ | Thẻ EM / Thẻ IC / Thẻ NFC |
| Tần suất làm việc | 125KHZ (TK4100 / EM4100) hoặc 13,56MHZ M1 |
| Packaging Details | Packed in carton with sponge |
|---|---|
| Delivery Time | Sample order 2~3 workdays; Bulk order 6~12 workdays |
| Payment Terms | T/T, |
| Supply Ability | 3000pcs per week |
| Place of Origin | China |
| Tên sản phẩm | Máy kiểm soát ra vào thông minh |
|---|---|
| Chế độ nhận dạng | Thẻ RFID, khuôn mặt, mã pin |
| Tốc độ nhận dạng | trong vòng 0,2 giây |
| Số lượng nhận dạng | 5 người dùng / 1 người dùng |
| Máy ảnh | 200W Dải động rộng đầy màu sắc |