| Màn | Màn hình cảm ứng IPS 5 inch HD 720P |
|---|---|
| Chế độ nhận dạng | 4 trong một: Khuôn mặt / Vân tay / PIN / Thẻ / kết hợp |
| HĐH | Hệ điều hành Linux |
| Dung lượng Face / ID | 5.000 |
| Ghi công suất | 500.000 |
| bộ xử lý | MT6765 (G36), 8 nhân, 2.2GHz |
|---|---|
| RAM&ROM | RAM 4GB + ROM 64GB (Tùy chọn 6 + 128) |
| Kích thước màn hình | Màn hình cứng độ phân giải cao 5.0 inch, độ phân giải (720*1280) HD |
| Màn hình cảm ứng | Màn hình điện dung, kính Corning thế hệ thứ 4, điều khiển cảm ứng 5 điểm |
| Camera pixel | Phía trước 500WFF, Phía sau 1300WAF |
| Màn | Màn hình cảm ứng IPS 5 inch |
|---|---|
| Cameera | Máy ảnh hồng ngoại kép 200W Pixel, Camera HD kép |
| Chế độ nhận dạng | 1: N, 1: 1 |
| Tốc độ nhận dạng | ≦ 0,2 giây |
| Dung lượng Face / ID | 5.000 |
| chi tiết đóng gói | Đóng gói trong thùng carton với miếng bọt biển |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | Đặt hàng mẫu 2 ~ 3 ngày làm việc; Đặt hàng số lượng lớn 6 ~ 12 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán | , T/T, Liên minh phương Tây, d/p, d/a |
| Khả năng cung cấp | 45000 chiếc mỗi tuần |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Lưu trữ dữ liệu | Đám mây, cục bộ trong máy hoặc PC |
|---|---|
| Hệ thống | Linux |
| Công suất khuôn mặt | 50.000 |
| Dung lượng nhật ký | 500.000 |
| Hiển thị SIze | Màn hình cảm ứng 5 "HD |
| Tên sản phẩm | Kiểm soát ra vào bằng nhiệt trên khuôn mặt |
|---|---|
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng HD 8 inch |
| Cách nhận dạng | Khuôn mặt, mật khẩu, thẻ RFID |
| Ngôn ngữ | Tiếng Anh / Tây Ban Nha / Thái / Tây Ban Nha / Ý / Thổ Nhĩ Kỳ / Ả Rập, v.v. |
| hệ thống mạng | TCP / IP, C / S Lan, WIFI |
| Năng lực người dùng | 50.000 |
|---|---|
| Ghi công suất | 500.000 |
| Hiển thị SIze | Màn hình cảm ứng IPS 4,3 inch |
| Hỗ trợ thẻ | IC / ID |
| Khoảng cách nhận biết | 0,5-2,5m |
| Máy ảnh | Camera màu hd 200W Pixel, camera hồng ngoại 100W |
|---|---|
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng LCD điện dung 4,3 inch |
| Giao tiếp | TCP / IP, WIFI, USB |
| Đèn LED | LED đôi đèn hồng ngoại công suất cao |
| Nghị quyết | 800 * 480 |
| Giao dịch | 300.000 |
|---|---|
| Năng lực người dùng | 5.000 |
| Công suất khuôn mặt | 1.000 |
| Giao tiếp | Đầu vào / Đầu ra TCP / IP / Wi-Fi / Wiegand |
| Hiển thị SIze | Màn hình màu TFT 2,8 inch |
| Loại nguồn điện | Chạy bằng pin |
|---|---|
| Phần mềm | SDK mở |
| Giao tiếp | USB, 4G, WiFi, Mạng |
| Công suất khuôn mặt | 5000 |
| Nhận dạng | Khuôn mặt, thẻ Mifare, mã PIN, |