| Công suất khuôn mặt | 3.000 |
|---|---|
| Năng lực người dùng | 3.000 |
| Giao dịch | 1.000.000 |
| Hiển thị SIze | Màn hình cảm ứng điện dung HD 2,8 inch |
| Giao tiếp | Đầu vào / Đầu ra TCP / IP / Wi-Fi / Wiegand |
| Công suất khuôn mặt | 1.000 |
|---|---|
| Năng lực người dùng | 5.000 |
| Giao dịch | 1.000.000 |
| Hiển thị SIze | Màn hình màu TFT 2,8 inch |
| Giao tiếp | Đầu vào / Đầu ra TCP / IP / Wi-Fi / Wiegand |
| Màn | Màn hình cảm ứng IPS 4,3 inch |
|---|---|
| Cameera | Máy ảnh hồng ngoại kép 200W Pixel, Camera HD kép |
| Chế độ nhận dạng | 1: N, 1: 1 |
| Tốc độ nhận dạng | ≦ 0,2 giây |
| Dung lượng Face / ID | 5.000 |
| Màn | 4.3 Inch, HD 272*480. 4,3 inch, HD 272 * 480. Capacitive Touch Screen Màn hì |
|---|---|
| Hệ thống | Linux 3.10 |
| Năng lực người dùng | 50.000 |
| Dung lượng nhật ký | 500.000 |
| Hiển thị SIze | Màn hình cảm ứng LCD 4,3 inch |
| Màn | Màn hình cảm ứng IPS HD 5 inch |
|---|---|
| Chế độ nhận dạng | 1: N, 1: 1 |
| Tốc độ nhận dạng | ≦ 0,2 giây |
| Dung lượng Face / ID | 5.000 |
| Ghi công suất | 500.000 |
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng IPS 5 inch |
|---|---|
| Xác minh chế độ | Khuôn mặt, Thẻ vân tay, Mật khẩu |
| Dung lượng khuôn mặt / thẻ RFID / mật khẩu | 5000 Công suất tiêu chuẩn, 50000 tùy chọn |
| Dung lượng ghi | 500.000 |
| Liên lạc | USB, RS485, TCP / IP, U-Disk, WFII |
| Tên sản phẩm | Máy chấm công khuôn mặt AI |
|---|---|
| xác minh | Nhận dạng khuôn mặt động, thẻ rfid, mã pin |
| Bàn phím | bàn phím cảm ứng |
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng HD 5 inch, camera trực tiếp hồng ngoại 200W |
| Chỉnh sửa khuôn mặt | 5000 tiêu chuẩn, (10000/50000 tùy chọn) |
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng IPS 5 inch |
|---|---|
| Xác minh chế độ | Vân tay, Khuôn mặt, Thẻ, Mật khẩu |
| Các chức năng tùy chọn | Thẻ IC |
| Đo lường sinh trắc học | Đối mặt |
| Liên lạc | TCP / IP, Wifi, RS485, Đường USB, Trình điều khiển bút USB |
| Công suất khuôn mặt | 10000 |
|---|---|
| Năng lực người dùng | 1000000 |
| Dung lượng mật khẩu | 10000 |
| Hiển thị SIze | Màn hình màu LCD 4,3 inch HD TFT |
| Truy cập Contr | Khóa Ngõ ra rơ le / Ngõ ra cảnh báo / Nút thoát / Cảm biến cửa |
| Máy ảnh | Camera màu hd 200W Pixel, camera hồng ngoại 100W |
|---|---|
| Đèn LED | LED đôi đèn hồng ngoại công suất cao |
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng LCD điện dung 5 inch |
| Nghị quyết | 800 * 480 |
| Giao tiếp | TCP / IP, WIFI, USB |