| Tên sản phẩm | Kiểm soát truy cập quét khuôn mặt |
|---|---|
| Trưng bày | Màn hình 10.1 inch |
| Cách giao tiếp | TCP / IP, WIFI, USB |
| Hệ điều hành | Linux 3.1 |
| Chế độ xác minh | khuôn mặt, vân tay, thẻ rfid, mã pin. |
| NPU | 800G Hashrate |
|---|---|
| nguồn cung cấp điện | DC12V 1A |
| Dung lượng nhật ký | 500.000 |
| Công suất khuôn mặt | 5.000 |
| Máy ảnh | Máy ảnh 2MP Coclor + Máy ảnh 2MP Infared |
| hệ điều hành | Android 11 |
|---|---|
| Ngôn ngữ | Tiếng Trung và tiếng Anh (phiên bản tiêu chuẩn, có thể tùy chỉnh bằng nhiều ngôn ngữ) |
| Dung lượng người dùng | 5000 miếng |
| Công suất khuôn mặt | 5000 miếng |
| Dung lượng thẻ | 5000 miếng |
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng LCD điện dung 2,8 inch |
|---|---|
| Khuôn mặt/Thẻ RFID/Dung lượng mật khẩu | 5.000 |
| Dung lượng bản ghi | 500.000 |
| tốc độ nhận dạng | ít hơn 0,2 giây |
| chế độ xác minh | Khuôn mặt, Thẻ, Mật khẩu |
| Tên sản phẩm | Máy kiểm soát truy cập khung LED mặt |
|---|---|
| Chế độ nhận dạng | khuôn mặt, mật khẩu, thẻ, mã qr |
| Công suất khuôn mặt | 5000 (tùy chọn 20000) |
| Dung lượng thẻ | 5000 |
| Máy ảnh | 200W Dải động rộng đầy màu sắc |
| Kiểu nhận dạng | Khuôn mặt, Vân tay, ID, Mật khẩu, Lòng bàn tay |
|---|---|
| Giao tiếp | USB, TCP / IP, RS485, WIFI (tùy chọn) |
| Công suất khuôn mặt | 1.000 |
| Dung lượng vân tay / thẻ / pin | 3.000 |
| Ghi công suất | 100.000 |
| Công suất khuôn mặt | 1K |
|---|---|
| Dung lượng vân tay / thẻ / pin | 5 nghìn |
| Ghi công suất | 300 nghìn |
| Kiểu nhận dạng | Khuôn mặt, Vân tay, Thẻ ID, Mã PIN |
| Ngôn ngữ | Tiếng Trung / tiếng Anh / tiếng Tây Ban Nha / tiếng Indonesia / tiếng Thái / tiếng Ả Rập |
| Công suất khuôn mặt | 1,0000 |
|---|---|
| Năng lực người dùng | 1000.000 |
| Nguồn cấp | 12 V |
| Hiển thị SIze | Màn hình cảm ứng HD 5 inch |
| Giao diện kiểm soát truy cập | Khóa đầu ra rơle / đầu ra báo động |
| Kiểu nhận dạng | Mật khẩu, khuôn mặt, vân tay, thẻ RFID |
|---|---|
| Dung lượng thẻ / pin vân tay | 5.000 |
| Công suất khuôn mặt | 1.000 |
| Ghi công suất | 300.000 |
| Giao tiếp | mạng tcp / ip, USB, RS485, WIFI (tùy chọn) |
| Kiểu nhận dạng | Vân tay, khuôn mặt, thẻ ID, mã PIN |
|---|---|
| Màn | Màn hình màu TFT 2,8 inch |
| Tốc độ nhận dạng | ≦ 1,0 giây |
| Công suất khuôn mặt | 1.000 |
| Dung lượng vân tay / thẻ / pin | 5.000 |