| Công suất khuôn mặt | 1,0000 |
|---|---|
| Năng lực người dùng | 1000.000 |
| Giao dịch | 1.000.000 |
| Hiển thị SIze | Màn hình cảm ứng HD 4,3 inch |
| Giao diện kiểm soát truy cập | Khóa Ngõ ra rơ le / Ngõ ra cảnh báo / Nút thoát / Cảm biến cửa |
| Dung lượng PIN | 3.000 |
|---|---|
| Dung lượng vân tay | 3.000 |
| Công suất khuôn mặt | 3.000 |
| Ghi công suất | 100.000 |
| Hiển thị SIze | Màn hình LCD màu 2,8 inch |
| Mặt hàng sản phẩm | Đồng hồ thời gian trên khuôn mặt và vân tay |
|---|---|
| Trưng bày | Màn hình TFT 2,8 inch |
| Năng lực người dùng | 3.000 |
| Dung lượng vân tay / thẻ / mật khẩu | 3000 |
| Công suất khuôn mặt | 1000 |
| Hỗ trợ | Vâng. |
|---|---|
| Nhận dạng khuôn mặt | Vâng. |
| Loại hệ thống | Phần mềm |
| Báo cáo & Phân tích | Vâng. |
| Phương pháp xác thực | Nhận dạng khuôn mặt |
| Phương pháp xác thực | Nhận dạng khuôn mặt |
|---|---|
| Kiểm soát truy cập | Vâng. |
| tích hợp | Vâng. |
| Cấp độ truy cập của người dùng | Nhiều |
| giám sát thời gian thực | Vâng. |
| Cảnh báo & Thông báo | Vâng. |
|---|---|
| tùy biến | Vâng. |
| Nhận dạng khuôn mặt | Vâng. |
| Kiểm soát truy cập | Vâng. |
| Bảo mật dữ liệu | Đã mã hóa |
| Kiểu | Máy chấm công nhân viên nhận dạng khuôn mặt sinh trắc học di động |
|---|---|
| đo sinh trắc học | Nhận diện khuôn mặt/Quét vân tay |
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng 5 inch |
| Giao tiếp | TCP/IP,USB,WIFI |
| Sự bảo đảm | Bảo hành một năm |
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng 4,3 inch |
|---|---|
| chế độ xác minh | Khuôn mặt, Thẻ, Mật khẩu |
| Khuôn mặt/Thẻ RFID/Dung lượng mật khẩu | tiêu chuẩn 5000 |
| Dung lượng bản ghi | 500.000 |
| Liên lạc | USB, TCP/IP, Đĩa U, WFII |
| Kiểu nhận dạng | Khuôn mặt, mã PIN, khuôn mặt và kết hợp mã PIN, RFID |
|---|---|
| Màn | Màn hình cảm ứng điện dung điện tử 4,3 inch |
| Nghị quyết | 800 * 480P |
| Sự công nhận | Tên nhân viên và số nhận dạng |
| Máy ảnh | 100W Infrared Camera; Camera hồng ngoại 100W; 200W Pixel HD Colorful Camera |
| CPU | 1.2G lõi kép ARM Cortex-A7 |
|---|---|
| NPU | 0,6T |
| Máy ảnh | Camera WDR màu HD 2MP, Camera hồng ngoại 200W |
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng LCD điện dung 4.3 " |
| Ngôn ngữ | Tiếng Anh, tiếng Tây Ban Nha, tiếng Thổ Nhĩ Kỳ và 20 ngôn ngữ quốc gia khác 、 Giọng nói |