| Màn | Màn hình cảm ứng IPS HD 5 inch |
|---|---|
| Chế độ nhận dạng | 1: N, 1: 1 |
| Tốc độ nhận dạng | ≦ 0,2 giây |
| Dung lượng Face / ID | 5.000 |
| Ghi công suất | 500.000 |
| Năng lực người dùng | 5.000 |
|---|---|
| Ghi công suất | 500.000 |
| Hiển thị SIze | Màn hình cảm ứng IPS 8 inch |
| Hỗ trợ thẻ | IC / ID / (tùy chọn) |
| Khoảng cách nhận biết | 0,8m-3m |
| Tên sản phẩm | Máy kiểm soát ra vào cửa |
|---|---|
| Máy ảnh | 200W Dải động rộng đầy màu sắc |
| Màn | Màn hình cảm ứng HD 5 inch |
| Chế độ nhận dạng | Khuôn mặt, mật khẩu, thẻ RFID |
| Công suất khuôn mặt | 5000 (tùy chọn 20000) |
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng 4,3 inch |
|---|---|
| Máy ảnh | Máy ảnh hồng ngoại kép, máy ảnh HD kép |
| Công suất khuôn mặt | 1500 |
| Vân tay / Thẻ / Mật khẩu | 5000 |
| Giao tiếp | Ổ cắm bút TCP / IP / USB |
| Trưng bày | Màn hình 2,8 ' |
|---|---|
| Xác minh chế độ | Khuôn mặt, Vân tay, Thẻ, Mật khẩu |
| Năng lực người dùng | 1000 khuôn mặt, 3.000 vân tay / thẻ / mật khẩu |
| Giao tiếp | Kết nối Ethernet / USB, WIFI & 3G, 4G (Tùy chọn) |
| Giao diện kiểm soát truy cập | Khóa cổng ra relay / cổng pin |
| Công suất khuôn mặt | 5.000 |
|---|---|
| Dung lượng nhật ký | 500.000 |
| Độ chính xác của nhận dạng khuôn mặt | 99,7% |
| Dung lượng thẻ | 5.000 |
| pin tích hợp | 7.4v,2000 MA |
| WDR | Dải động rộng, hỗ trợ nhận dạng khuôn mặt chính xác |
|---|---|
| Dung lượng mật khẩu | 5.000 |
| Dung lượng nhật ký | 500.000 |
| Máy ảnh | Máy ảnh 2MP Coclor + Máy ảnh 2MP Infared |
| Cung cấp điện | DC12V 1A |
| Packaging Details | Packed in carton with sponge |
|---|---|
| Delivery Time | Sample order 2~3 workdays; Bulk order 6~12 workdays |
| Payment Terms | T/T, |
| Supply Ability | 3000pcs per week |
| Place of Origin | China |
| Packaging Details | Packed in carton with sponge |
|---|---|
| Delivery Time | Sample order 2~3 workdays; Bulk order 6~12 workdays |
| Payment Terms | T/T, |
| Supply Ability | 3000pcs per week |
| Place of Origin | China |
| Năng lực người dùng | 3.000 |
|---|---|
| Dung lượng thẻ | 3.000 |
| Ghi công suất | 200.000 |
| Giao tiếp | USB |
| Hiển thị SIze | Màn hình màu TFT 2,8 inch |