| Màn | Màn hình cảm ứng IPS HD 8 inch |
|---|---|
| Chế độ nhận dạng | 1: N, 1: 1 |
| Tốc độ nhận dạng | ≦ 0,2 giây |
| Dung lượng Face / ID | 50.000 |
| Ghi công suất | 500.000 |
| Chế độ nhận dạng | 1: N, 1: 1 |
|---|---|
| Màn | Màn hình cảm ứng IPS 5 inch |
| Tốc độ nhận dạng | ≦ 0,2 giây |
| Dung lượng Face / ID | 5.000 |
| Ghi công suất | 500.000 |
| Công suất khuôn mặt | 5000/50000 (tùy chọn) |
|---|---|
| Dung lượng thẻ | 5000/50000 (tùy chọn) |
| Ghi lại | 1.000.000 |
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng HD 5 inch |
| Giao tiếp | WiFi / TCP / IP / Ổ bút USB / Wiegand In / Out |
| Tên sản phẩm | Máy kiểm soát ra vào cửa |
|---|---|
| Màn hình hiển thị | Màn hình cảm ứng HD 8 inch |
| xác minh | khuôn mặt, mã pin, thẻ IC, thẻ ID |
| Công suất khuôn mặt | 5000 (tùy chọn 20000) |
| Dung lượng thẻ | 5000 |
| WDR | Dải động rộng, hỗ trợ nhận dạng khuôn mặt chính xác |
|---|---|
| Dung lượng mật khẩu | 5.000 |
| Dung lượng nhật ký | 500.000 |
| Máy ảnh | Máy ảnh 2MP Coclor + Máy ảnh 2MP Infared |
| Cung cấp điện | DC12V 1A |
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng LCD điện dung 4.3 " |
|---|---|
| Giao tiếp | TCP / IP, 485 , WIFI |
| Năng lực người dùng | 5000 (20000 Tùy chọn) |
| Kiểu nhận dạng | Nhận dạng khuôn mặt bằng ánh sáng có thể nhìn thấy, mã PIN, kết hợp khuôn mặt và mã PIN, ID (IC) |
| Ghi lại dung lượng | 500.000 |
| CPU | 1.2G lõi kép ARM Cortex-A7 |
|---|---|
| NPU | 0,6t |
| RAM | 256M DDR; |
| ROM | 4G EMMC |
| Năng lực người dùng | 15000 (50000 Tùy chọn) |
| người mẫu | HF2 |
|---|---|
| hệ điều hành | Android 13.0 |
| bộ xử lý | Unisoc T606 8 nhân 1.6GHz 12nm |
| ĐẬP | 4GB |
| rom | 64GB |
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng IPS 10 inch |
|---|---|
| Xác minh chế độ | Khuôn mặt, Thẻ, Mật khẩu, Vân tay |
| Dung lượng khuôn mặt / thẻ RFID / mật khẩu | Tiêu chuẩn 5000, tùy chọn 20000 |
| Ghi dung lượng | 1000.000 |
| Liên lạc | USB, RS485, TCP / IP, U-Disk, WFII (Tùy chọn) |
| Mặt hàng sản phẩm | Đồng hồ thời gian trên khuôn mặt và vân tay |
|---|---|
| Trưng bày | Màn hình TFT 2,8 inch |
| Năng lực người dùng | 3.000 |
| Dung lượng vân tay / thẻ / mật khẩu | 3000 |
| Công suất khuôn mặt | 1000 |