| Kiểu | Máy chấm công sinh trắc học với đầu đọc thẻ |
|---|---|
| đo sinh trắc học | Nhận diện khuôn mặt/Quét vân tay |
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng 4 inch |
| Giao tiếp | TCP/IP,USB,WIFI |
| Sự bảo đảm | Bảo hành một năm |
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng 4,3 inch |
|---|---|
| chế độ xác minh | Khuôn mặt, Thẻ, Mật khẩu |
| Khuôn mặt/Thẻ RFID/Dung lượng mật khẩu | tiêu chuẩn 5000 |
| Dung lượng bản ghi | 500.000 |
| Liên lạc | USB, TCP/IP, Đĩa U, WFII |
| Nhận dạng khuôn mặt | Vâng. |
|---|---|
| tùy biến | Vâng. |
| lưu trữ dữ liệu | Đám mây |
| Bảo mật dữ liệu | Đã mã hóa |
| giám sát thời gian thực | Vâng. |
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng 4,3 inch |
|---|---|
| chế độ xác minh | Khuôn mặt, Thẻ, Mật khẩu |
| Khuôn mặt/Thẻ RFID/Dung lượng mật khẩu | tiêu chuẩn 5000 |
| Dung lượng bản ghi | 500.000 |
| Liên lạc | USB, TCP/IP, Đĩa U, WFII |
| Máy ảnh | Camera màu hd 200W Pixel, camera hồng ngoại 100W |
|---|---|
| Đèn LED | LED đôi đèn hồng ngoại công suất cao |
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng LCD điện dung 5 inch |
| Nghị quyết | 800 * 480 |
| Giao tiếp | TCP / IP, WIFI, USB |
| Trưng bày | 2.4 TFT LCD màu |
|---|---|
| Xác minh chế độ | Vân tay, Thẻ, Mật khẩu |
| Chức năng tùy chọn | Pin dự phòng / IC / GPRS / 3G / 4G |
| Đo lường sinh trắc học | dấu vân tay |
| Giao tiếp | TCP / IP, RS485, Dòng USB, Trình điều khiển Bút USB |
| Xác minh chế độ | Vân tay + mã PIN + thẻ |
|---|---|
| Trưng bày | Màn hình hiển thị đầy màu sắc 2,8 inch |
| Năng lực người dùng | 3.000 / 5.000 |
| Năng lực giao dịch | 230.000 |
| Giao tiếp chuẩn | TCP / IP, Trình điều khiển USB |
| CPU | 1.2G lõi kép ARM Cortex-A7 |
|---|---|
| NPU | 1,2t |
| Máy ảnh | Máy ảnh SONY 200W Pixel HD color WDR, Máy ảnh hồng ngoại 200W |
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng IPS LCD điện dung 8 " |
| Kiểu nhận dạng | Nhận dạng khuôn mặt bằng ánh sáng có thể nhìn thấy, mã PIN, kết hợp khuôn mặt và mã PIN, ID / IC |
| Trưng bày | Màn hình màu TFT 2,8 inch |
|---|---|
| Phần mềm | Phần mềm máy tính để bàn và đám mây |
| Dung lượng vân tay | 3000 |
| Dung lượng thẻ RFID | 3000 |
| Giao tiếp | Ổ cắm bút TCP / IP / USB |
| Dung lượng vân tay | 3000/5000 (tùy chọn) |
|---|---|
| Năng lực người dùng | 200000 |
| Dung lượng mật khẩu | 3000/5000 (tùy chọn) |
| Hiển thị SIze | Màn hình màu TFT 2,4 inch LCD |
| Truy cập Contr | Khóa Ngõ ra rơ le / Ngõ ra cảnh báo / Nút thoát / Cảm biến cửa |