| Năng lực người dùng | 50.000 |
|---|---|
| Ghi công suất | 500.000 |
| Hiển thị SIze | Màn hình cảm ứng IPS 4,3 inch |
| Hỗ trợ thẻ | IC / ID |
| Khoảng cách nhận biết | 0,5-2,5m |
| bộ xử lý | ARM Cortex-A7 lõi kép 1,2G |
|---|---|
| NPU | ARM Cortex-A7 lõi kép 1,2G |
| ĐẬP | 256M DDR3L |
| rom | 4G EMMC |
| Máy ảnh | Camera màu 2MPHD, Camera hồng ngoại HD 2MP, Dải động rộng |
| Công suất khuôn mặt | 5.000 |
|---|---|
| Giao dịch | 500.000 |
| Dung lượng vân tay | 10.000 |
| Máy ảnh | Dual Cameras 2M Pixel HD Color; Máy ảnh kép 2M Pixel HD Màu; 2M infrared camera |
| Hiển thị SIze | Màn hình cảm ứng IPS HD 5 inch |
| CPU | 1.2G lõi kép ARM Cortex-A7 |
|---|---|
| NPU | 0,6T |
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng IPS LCD điện dung 5 " |
| Nghị quyết | 720 * 1280 |
| Ngôn ngữ | Tiếng Anh, tiếng Tây Ban Nha, tiếng Thổ Nhĩ Kỳ và 20 ngôn ngữ quốc gia khác 、 Giọng nói |
| Kiểu | Chấm công nhận dạng khuôn mặt |
|---|---|
| Dung lượng bản ghi | 500.000 |
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng 5 inch |
| Công suất khuôn mặt | 5000(50000 tùy chọn) |
| Khả năng vân tay | 10000(50000 Tùy chọn) |
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng LCD điện dung 4.3 " |
|---|---|
| Giao tiếp | TCP / IP, 485 , WIFI |
| Năng lực người dùng | 5000 (20000 Tùy chọn) |
| FRR | <0,1% |
| XA | <0,001% |
| Công suất khuôn mặt | 1000 |
|---|---|
| Dung lượng vân tay | 5000 |
| Ghi công suất | 300.000 |
| Trưng bày | 2,8 inch TFT |
| Máy ảnh | Camera hồng ngoại HD đôi |
| hệ điều hành | Android 11 |
|---|---|
| Ngôn ngữ | Tiếng Trung và tiếng Anh (phiên bản tiêu chuẩn, có thể tùy chỉnh bằng nhiều ngôn ngữ) |
| Dung lượng người dùng | 5000 miếng |
| Công suất khuôn mặt | 5000 miếng |
| Dung lượng thẻ | 5000 miếng |
| Tên sản phẩm | Máy chấm công khuôn mặt AI |
|---|---|
| xác minh | Nhận dạng khuôn mặt động, thẻ rfid, mã pin |
| Bàn phím | bàn phím cảm ứng |
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng HD 5 inch, camera trực tiếp hồng ngoại 200W |
| Chỉnh sửa khuôn mặt | 5000 tiêu chuẩn, (10000/50000 tùy chọn) |
| tên sản phẩm | Máy chấm công nhận diện khuôn mặt bằng ánh sáng có thể nhìn thấy |
|---|---|
| Phương pháp nhận biết | Khuôn mặt / vân tay / rfid / thẻ / mật khẩu |
| Trưng bày | Màn hình IPS HD 5 inch |
| Dung lượng khuôn mặt | 5.000 |
| Dung lượng vân tay | 10.000 |