| Tên sản phẩm | Ánh sáng có thể nhìn thấy Người thật Máy chấm công nhận dạng khuôn mặt |
|---|---|
| Môi trường | Sử dụng trong nhà |
| Phương pháp công nhận | Ngón tay / thẻ / mật khẩu |
| Giao tiếp | TCP / IP, USB-host, WiFi |
| Trưng bày | Màn hình IPS HD 4,3 inch |
| Tên sản phẩm | Bộ điều khiển cửa mặt |
|---|---|
| Màn | Màn hình cảm ứng HD 8 inch |
| Cách nhận dạng | Khuôn mặt, mật khẩu, thẻ RFID |
| Chức năng | Kiểm soát ra vào, chấm công, kiểm tra nhiệt độ |
| Ngôn ngữ | Tiếng Anh / Tây Ban Nha / Thái / Tây Ban Nha / Ý / Thổ Nhĩ Kỳ / Ả Rập, v.v. |
| Nghị quyết | 800 * 480 |
|---|---|
| Hệ thống | Linux |
| Năng lực người dùng | 10.000 |
| Ghi công suất | 1.000.000 |
| Hiển thị SIze | Màn hình cảm ứng LCD 4,3 inch |
| Tên sản phẩm | Máy chấm công nhận dạng khuôn mặt trực tiếp bằng ánh sáng có thể nhìn thấy |
|---|---|
| Không thấm nước | Bảo vệ ngoài trời / IP65 |
| Phương pháp công nhận | Ngón tay / thẻ / mật khẩu |
| Trưng bày | Màn hình IPS HD 5 inch |
| Công suất khuôn mặt | 5.000 (50.000 là tùy chọn) |
| Tính năng đặc biệt | Chống thấm nước IP65 / 67 |
|---|---|
| Giao tiếp | Trình điều khiển TCP / IP, Wifi, USB |
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng HD 5 inch |
| Xác minh chế độ | Khuôn mặt, Thẻ, Mật khẩu |
| Điện áp / dòng điện | 12V 1A-5A |
| Tên sản phẩm | Máy kiểm soát truy cập khung LED mặt |
|---|---|
| Chế độ nhận dạng | khuôn mặt, mật khẩu, thẻ, mã qr |
| Công suất khuôn mặt | 5000 (tùy chọn 20000) |
| Dung lượng thẻ | 5000 |
| Máy ảnh | 200W Dải động rộng đầy màu sắc |
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng IPS 5 inch |
|---|---|
| Xác minh chế độ | Khuôn mặt, Thẻ vân tay, Mật khẩu |
| Dung lượng khuôn mặt / thẻ RFID / mật khẩu | 5000 Công suất tiêu chuẩn, 50000 tùy chọn |
| Dung lượng ghi | 500.000 |
| Liên lạc | USB, RS485, TCP / IP, U-Disk, WFII |
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng IPS 5 inch |
|---|---|
| Xác minh chế độ | Vân tay, Khuôn mặt, Thẻ, Mật khẩu |
| Các chức năng tùy chọn | Thẻ IC |
| Đo lường sinh trắc học | Đối mặt |
| Liên lạc | TCP / IP, Wifi, RS485, Đường USB, Trình điều khiển bút USB |
| Tên sản phẩm | Máy kiểm soát ra vào cửa |
|---|---|
| Máy ảnh | 200W Dải động rộng đầy màu sắc |
| Màn | Màn hình cảm ứng HD 5 inch |
| Chế độ nhận dạng | Khuôn mặt, mật khẩu, thẻ RFID |
| Công suất khuôn mặt | 5000 (tùy chọn 20000) |
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng IPS 5 inch |
|---|---|
| Xác minh chế độ | Khuôn mặt, Thẻ, Mật khẩu |
| Chức năng tùy chọn | Thẻ IC |
| Đo lường sinh trắc học | Khuôn mặt |
| Giao tiếp | TCP / IP, Wifi, RS485, Đường USB, Trình điều khiển bút USB |