| Trưng bày | Màn hình LCD TFT 2,8 inch |
|---|---|
| Vôn | 12 V |
| Năng lực người dùng | 3.000 / 5.000 |
| Ghi lại dung lượng | 200.000 |
| Loại nhận dạng | Fingeprint, thẻ ID, mật khẩu |
| Lưu trữ dữ liệu | Đám mây, cục bộ trong máy hoặc PC |
|---|---|
| Hệ thống | Linux |
| Năng lực người dùng | 10.000 |
| Ghi công suất | 1.000.000 |
| Hiển thị SIze | Màn hình cảm ứng 5 "HD |
| Năng lực người dùng | 5000 |
|---|---|
| Liên lạc | TCP / IP / Wiegand / RS485 / USB |
| Vật chất | ABS + PCBA |
| Giấy chứng nhận | CE, RoHS, FCC |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng LCD điện dung 2,8 inch |
|---|---|
| Khuôn mặt/Thẻ RFID/Dung lượng mật khẩu | 5.000 |
| Dung lượng bản ghi | 500.000 |
| tốc độ nhận dạng | ít hơn 0,2 giây |
| chế độ xác minh | Khuôn mặt, Thẻ, Mật khẩu |
| Công suất khuôn mặt | 10000 |
|---|---|
| Năng lực người dùng | 1000000 |
| Dung lượng mật khẩu | 10000 |
| Hiển thị SIze | Màn hình màu LCD TFT 5 inch HD |
| Truy cập Contr | Khóa Ngõ ra rơ le / Ngõ ra cảnh báo / Nút thoát / Cảm biến cửa |
| Màn | Màn hình cảm ứng IPS 4,3 inch |
|---|---|
| Nghị quyết | 272 * 480 |
| Chế độ nhận dạng | 1: N, 1: 1 |
| Tốc độ nhận dạng | ≦ 0,2 giây |
| Dung lượng Face / ID | 5.000 |
| Dung lượng khuôn mặt | 1500 |
|---|---|
| Năng lực người dùng | 5.000 |
| Giao dịch | 1.000.000 |
| Liên lạc | Đầu vào / đầu ra TCP / IP / Wi-Fi / Wiegand |
| Kích thước màn hình | Màn hình cảm ứng 4,8 inch |
| CPU | 1.2G lõi kép ARM Cortex-A7 |
|---|---|
| NPU | 0,6T |
| Máy ảnh | Camera WDR màu HD 2MP, Camera hồng ngoại 200W |
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng LCD điện dung 4.3 " |
| Ngôn ngữ | Tiếng Anh, tiếng Tây Ban Nha, tiếng Thổ Nhĩ Kỳ và 20 ngôn ngữ quốc gia khác 、 Giọng nói |
| người mẫu | HF2 |
|---|---|
| hệ điều hành | Android 13.0 |
| bộ xử lý | Unisoc T606 8 nhân 1.6GHz 12nm |
| ĐẬP | 4GB |
| rom | 64GB |
| bộ xử lý | MT6765 (G36), 8 nhân, 2.2GHz |
|---|---|
| RAM&ROM | RAM 4GB + ROM 64GB (Tùy chọn 6 + 128) |
| Kích thước màn hình | Màn hình cứng độ phân giải cao 5.0 inch, độ phân giải (720*1280) HD |
| Màn hình cảm ứng | Màn hình điện dung, kính Corning thế hệ thứ 4, điều khiển cảm ứng 5 điểm |
| Camera pixel | Phía trước 500WFF, Phía sau 1300WAF |