| Công suất khuôn mặt | 5.000 |
|---|---|
| Giao dịch | 500.000 |
| Dung lượng vân tay | 10.000 |
| Máy ảnh | Dual Cameras 2M Pixel HD Color; Máy ảnh kép 2M Pixel HD Màu; 2M infrared camera |
| Hiển thị SIze | Màn hình cảm ứng IPS HD 5 inch |
| CPU | 1.2G lõi kép ARM Cortex-A7 |
|---|---|
| NPU | 0,6T |
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng IPS LCD điện dung 5 " |
| Nghị quyết | 720 * 1280 |
| Ngôn ngữ | Tiếng Anh, tiếng Tây Ban Nha, tiếng Thổ Nhĩ Kỳ và 20 ngôn ngữ quốc gia khác 、 Giọng nói |
| Trưng bày | Màn hình LCD TFT 2,8 inch |
|---|---|
| Vôn | 12 V |
| Năng lực người dùng | 3.000 / 5.000 |
| Ghi lại dung lượng | 200.000 |
| Loại nhận dạng | Fingeprint, thẻ ID, mật khẩu |
| Dung lượng PIN | 3.000 |
|---|---|
| Dung lượng thẻ | 3.000 |
| Ghi công suất | 100.000 |
| Màu sắc | Đen trắng |
| Giao tiếp | TCP / IP / RS485 / Wi-Fi / Wiegand / USB |
| Lưu trữ dữ liệu | Đám mây, cục bộ trong máy hoặc PC |
|---|---|
| Hệ thống | Linux |
| Năng lực người dùng | 50.000 |
| Ghi công suất | 5.000.000 |
| Màn | Màn hình cảm ứng IPS 5 " |
| Màn hình | Màn hình cảm ứng IPS 4,3 inch |
|---|---|
| Nghị quyết | 272 * 480 |
| Chế độ nhận dạng | 1: N, 1: 1 |
| Tốc độ nhận dạng | ≦ 0,2 giây |
| Dung lượng Face / ID | 5.000 |
| ngôn ngữ/giọng nói | Tiếng Trung/Tiếng Anh (Tiêu chuẩn) |
|---|---|
| Năng lực người dùng (Người) | Tiêu chuẩn 5000 (có thể mở rộng lên 50000) |
| Công suất khuôn mặt | Tiêu chuẩn 5000 (có thể mở rộng lên 50000) |
| Khả năng vân tay | Cấu hình tự do |
| Dung lượng thẻ | Tiêu chuẩn 5000 (có thể mở rộng lên 50000) |
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng hiển thị 4,3 inch |
|---|---|
| Xác minh chế độ | Khuôn mặt, Thẻ, Mật khẩu |
| Dung lượng khuôn mặt / thẻ RFID / mật khẩu | Tiêu chuẩn 5000, 50000 tùy chọn |
| Ghi dung lượng | 500.000 |
| Liên lạc | USB, RS485, TCP / IP, U-Disk, WFII (Tùy chọn) |
| Trưng bày | Màn hình màu TFT 2.0 inch |
|---|---|
| Lớp bảo vệ | IP65 |
| Dung lượng vân tay | 3000 |
| Dung lượng thẻ RFID | 3000 |
| Giao tiếp | Ổ cắm bút TCP / IP / USB |
| Vật chất | Hợp kim nhôm |
|---|---|
| Cách mở khóa | ỨNG DỤNG di động / Mật khẩu / Vân tay / Chìa khóa / Thẻ |
| Dung lượng vân tay | 100 |
| Cảm biến dấu vân tay | Cảm biến điện dung |
| Ứng dụng Tuya | hỗ trợ Hệ thống iOS và Android |