| CPU | 1.2G lõi kép ARM Cortex-A7 |
|---|---|
| NPU | 0,6T |
| Máy ảnh | Camera WDR màu HD 2MP, Camera hồng ngoại 200W |
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng LCD điện dung 4.3 " |
| Ngôn ngữ | Tiếng Anh, tiếng Tây Ban Nha, tiếng Thổ Nhĩ Kỳ và 20 ngôn ngữ quốc gia khác 、 Giọng nói |
| Công suất khuôn mặt | 3.000 |
|---|---|
| Năng lực người dùng | 3.000 |
| Tốc độ xác minh | ≤ 1 giây |
| Giao tiếp | TCP / IP / Wi-Fi |
| Hiển thị SIze | Màn hình màu 2,8 inch |
| Công suất khuôn mặt | 3000 |
|---|---|
| Năng lực người dùng | 110000 |
| Dung lượng vân tay | 3000 |
| Hiển thị SIze | Màn hình màu LCD TFT 2,8 inch HD |
| Truy cập Contr | Khóa Ngõ ra rơ le / Ngõ ra cảnh báo / Nút thoát / Cảm biến cửa |
| Loại | Hệ thống kiểm soát truy cập cửa nhận dạng EFa với API |
|---|---|
| đo sinh trắc học | Nhận diện khuôn mặt/Quét vân tay |
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng 5 inch |
| Liên lạc | TCP/IP,USB,WIFI |
| Sự bảo đảm | Bảo hành một năm |
| Màn | Màn hình cảm ứng IPS 5 inch HD 720P |
|---|---|
| Chế độ nhận dạng | 4 trong một: Khuôn mặt / Vân tay / PIN / Thẻ / kết hợp |
| HĐH | Hệ điều hành Linux |
| Dung lượng Face / ID | 5.000 |
| Ghi công suất | 500.000 |
| Màn | Màn hình cảm ứng IPS 5 inch HD 720P |
|---|---|
| Chế độ nhận dạng | 4 trong một: Khuôn mặt / Vân tay / PIN / Thẻ / kết hợp |
| HĐH | Hệ điều hành Linux |
| Dung lượng Face / ID | 5.000 |
| Ghi công suất | 500.000 |
| Số mô hình | TDS19 |
|---|---|
| Xác minh chế độ | Thẻ, Mật khẩu |
| Giao tiếp | TCP / IP, USB |
| Tính năng đặc biệt | Chấm công |
| Vật chất | Kim loại, Chống phá hoại, Chống thấm nước IP68 |
| Giao tiếp | Trình điều khiển TCP / IP, Wifi, USB |
|---|---|
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng TFT 4,3 inch |
| Điện áp / dòng điện | 12V 1A |
| Xác minh chế độ | Khuôn mặt, Thẻ, Mật khẩu |
| Năng lực người dùng | 10.000 |
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng LCD điện dung 2,8 inch |
|---|---|
| Khuôn mặt/Thẻ RFID/Dung lượng mật khẩu | 5.000 |
| Dung lượng bản ghi | 500.000 |
| tốc độ nhận dạng | ít hơn 0,2 giây |
| chế độ xác minh | Khuôn mặt, Thẻ, Mật khẩu |
| Năng lực người dùng | 5000 |
|---|---|
| Liên lạc | TCP / IP / Wiegand / RS485 / USB |
| Vật chất | ABS + PCBA |
| Giấy chứng nhận | CE, RoHS, FCC |
| Sự bảo đảm | 1 năm |