| Công suất khuôn mặt | 10000 |
|---|---|
| Năng lực người dùng | 1000000 |
| Dung lượng mật khẩu | 10000 |
| Hiển thị SIze | Màn hình màu LCD TFT 5 inch HD |
| Truy cập Contr | Khóa Ngõ ra rơ le / Ngõ ra cảnh báo / Nút thoát / Cảm biến cửa |
| Màn | Màn hình cảm ứng IPS 5 inch |
|---|---|
| Cameera | Máy ảnh hồng ngoại kép 200W Pixel, Camera HD kép |
| Chế độ nhận dạng | 1: N, 1: 1 |
| Tốc độ nhận dạng | ≦ 0,2 giây |
| Dung lượng Face / ID | 5.000 |
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng LCD điện dung 2,8 inch |
|---|---|
| Khuôn mặt/Thẻ RFID/Dung lượng mật khẩu | 5.000 |
| Dung lượng bản ghi | 500.000 |
| tốc độ nhận dạng | ít hơn 0,2 giây |
| chế độ xác minh | Khuôn mặt, Thẻ, Mật khẩu |
| Case Meterial | Vỏ kim loại |
|---|---|
| Chế độ làm việc | Độc lập |
| mức độ chống thấm nước | IP68 |
| Màu sắc | Bạc |
| Dung lượng thẻ | 2.000 |
| Tên sản phẩm | TIMMY GPS Patrol Guard Trực tuyến 125KHZ Giám sát Tuần tra Bảo vệ Chống thấm nước |
|---|---|
| Đọc khoảng cách | 3-5cm |
| Ứng dụng | Đường ống dẫn dầu, hóa chất, công nghiệp khai thác mỏ |
| Cân nặng | 120g |
| Thơi gian đọc | 1 giây |
| Tên sản phẩm | TIMMY GPS Patrol Guard Trực tuyến 125KHZ Giám sát Tuần tra Bảo vệ Chống thấm nước |
|---|---|
| Đọc khoảng cách | 3-5cm |
| Ứng dụng | Đường ống dẫn dầu, hóa chất, công nghiệp khai thác mỏ |
| loại pin | Pin lithium 3.7V có thể sạc lại |
| Dung lượng pin | 1.800 mah |
| Loại mã vạch | Mã QR / Mã vạch |
|---|---|
| Chế độ giải mã | Giải mã hình ảnh |
| Loại thẻ | Thẻ EM / IC |
| Khoảng cách đọc (Thẻ) | 3 ~ 6cm |
| Tính năng đọc | Tự động cảm ứng, gợi ý tiếng bíp |
| Loại mã vạch | Mã QR / Mã vạch |
|---|---|
| Chế độ giải mã | Giải mã hình ảnh |
| Loại thẻ | Thẻ EM / IC |
| Khoảng cách đọc (Thẻ) | 3 ~ 6cm |
| Tính năng đọc | Tự động cảm ứng, gợi ý tiếng bíp |
| Loại mã vạch | Mã QR / Mã vạch |
|---|---|
| Chế độ giải mã | Giải mã hình ảnh |
| Loại thẻ | Thẻ EM / IC |
| Khoảng cách đọc (Thẻ) | 3 ~ 6cm |
| Tính năng đọc | Tự động cảm ứng, gợi ý tiếng bíp |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Liên lạc | Wiegand vào và ra / USB / RS232 / RS485 |
| Xác minh chế độ | Thẻ RFID , Mã QR |
| Loại mã vạch | QR, mã một chiều |
| Khoảng cách đọc (Thẻ) | 3 ~ 6cm |