| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Liên lạc | Wiegand vào và ra / USB / RS232 / RS485 |
| Xác minh chế độ | Thẻ RFID , Mã QR |
| Loại mã vạch | QR, mã một chiều |
| Khoảng cách đọc (Thẻ) | 3 ~ 6cm |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Liên lạc | WG26/34/98, RS-485/232, USB |
| chế độ xác minh | Thẻ RFID |
| Ăng-ten | Anten tròn 7dbi |
| tần suất làm việc | ISM 902 928MHz và ISM 865-868MHz |
| Liên lạc | WG26 / 34/98, RS-485/232, USB |
|---|---|
| Xác minh chế độ | Thẻ RFID |
| Ăng-ten | Ăng ten tròn 7dbi |
| Tần suất làm việc | ISM 902 928MHz và ISM 865-868MHz |
| Tên mục | Đầu đọc uhf rfid khoảng cách dài |
| Liên lạc | Wiegand / USB / RS232 / RS485 |
|---|---|
| Xác minh chế độ | Thẻ RFID |
| Loại mã vạch | QR, mã một chiều |
| Khoảng cách đọc (Thẻ) | 3 ~ 6cm |
| Tên mục | Kiểm soát truy cập trình đọc mã QR |
| Liên lạc | WG26 / 34/98, RS-485/232, USB |
|---|---|
| Xác minh chế độ | Thẻ RFID |
| Ăng-ten | Ăng ten tròn 7dbi |
| Tần suất làm việc | ISM 902 928MHz và ISM 865-868MHz |
| Tên mục | Đầu đọc uhf rfid khoảng cách dài |
| Liên lạc | WG26/34/98, RS-485/232, USB |
|---|---|
| chế độ xác minh | Thẻ RFID |
| Ăng-ten | Anten tròn 7dbi |
| tần suất làm việc | ISM 902 928MHz và ISM 865-868MHz |
| Tên mục | Đầu đọc rfid uhf đường dài |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Giao tiếp | WG26 / 34/98, RS-485/232, USB |
| Xác minh chế độ | Thẻ RFID |
| Ăng-ten | Ăng ten tròn 7dbi |
| Tần suất làm việc | ISM 902 928MHz và ISM 865-868MHz |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Liên lạc | WG26/34/98, RS-485/232, USB |
| chế độ xác minh | Thẻ RFID |
| Ăng-ten | Anten tròn 7dbi |
| tần suất làm việc | ISM 902 928MHz và ISM 865-868MHz |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Giao tiếp | WG26 / 34/98, RS-485/232, USB |
| Xác minh chế độ | Thẻ RFID |
| Ăng-ten | Ăng ten tròn 7dbi |
| Tần suất làm việc | ISM 902 928MHz và ISM 865-868MHz |
| Số mô hình | TDS19 |
|---|---|
| Xác minh chế độ | Thẻ, Mật khẩu |
| Giao tiếp | TCP / IP, USB |
| Tính năng đặc biệt | Chấm công |
| Vật chất | Kim loại, Chống phá hoại, Chống thấm nước IP68 |