| Công suất khuôn mặt | 1.000 |
|---|---|
| Năng lực người dùng | 5.000 |
| Giao dịch | 300.000 |
| Hiển thị SIze | Màn hình màu TFT 2,8 inch |
| Giao tiếp | Đầu vào / Đầu ra TCP / IP / Wi-Fi / Wiegand |
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng HD 5 inch |
|---|---|
| Phần mềm | Phần mềm máy tính để bàn và Phần mềm máy chủ web |
| Công suất đăng nhập | 1.000.000 |
| Thẻ | Tiêu chuẩn với thẻ ID (thẻ IC là tùy chọn) |
| Giao tiếp | Ổ cắm bút Wifi / TCP / IP / USB |
| Kiểu nhận dạng | Khuôn mặt, Vân tay, ID, Mật khẩu, Lòng bàn tay |
|---|---|
| Giao tiếp | USB, TCP / IP, RS485, WIFI (tùy chọn) |
| Công suất khuôn mặt | 1.000 |
| Dung lượng vân tay / thẻ / pin | 3.000 |
| Ghi công suất | 100.000 |
| Công suất khuôn mặt | 10000 |
|---|---|
| Năng lực người dùng | 1000000 |
| Dung lượng mật khẩu | 10000 |
| Hiển thị SIze | Màn hình màu LCD TFT 5 inch HD |
| Truy cập Contr | Khóa Ngõ ra rơ le / Ngõ ra cảnh báo / Nút thoát / Cảm biến cửa |
| Màn | Màn hình cảm ứng IPS HD 5 inch |
|---|---|
| Chế độ nhận dạng | 1: N, 1: 1 |
| Tốc độ nhận dạng | ≦ 0,2 giây |
| Dung lượng Face / ID | 5.000 |
| Ghi công suất | 500.000 |
| Tên sản phẩm | Máy kiểm soát ra vào thông minh |
|---|---|
| Chế độ nhận dạng | Thẻ RFID, khuôn mặt, mã pin |
| Tốc độ nhận dạng | trong vòng 0,2 giây |
| Số lượng nhận dạng | 5 người dùng / 1 người dùng |
| Máy ảnh | 200W Dải động rộng đầy màu sắc |
| Tính năng đặc biệt | Chống thấm nước IP65 / 67 |
|---|---|
| Giao tiếp | Trình điều khiển TCP / IP, Wifi, USB |
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng HD 5 inch |
| Xác minh chế độ | Khuôn mặt, Thẻ, Mật khẩu |
| Điện áp / dòng điện | 12V 1A-5A |
| Giao tiếp | Trình điều khiển TCP / IP, Wifi, USB |
|---|---|
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng TFT 4,3 inch |
| Điện áp / dòng điện | 12V 1A |
| Xác minh chế độ | Khuôn mặt, Thẻ, Mật khẩu |
| Năng lực người dùng | 10.000 |
| Năng lực người dùng | 10.000 |
|---|---|
| Công suất khuôn mặt | 10.000 |
| Dung lượng thẻ | 10.000 |
| Giao dịch | 1.000.000 |
| Hiển thị SIze | Màn hình cảm ứng điện dung HD 4,5 inch |
| Màn hình | Màn hình cảm ứng IPS 5 inch HD 720P |
|---|---|
| hệ điều hành | Hệ điều hành Linux |
| Dung lượng Face / ID | 5.000 (Tùy chọn 50.000) |
| Ghi lại dung lượng | 500.000 |
| Dung lượng vân tay | 10.000 |