| người mẫu | HF2 |
|---|---|
| hệ điều hành | Android 13.0 |
| bộ xử lý | Unisoc T606 8 nhân 1.6GHz 12nm |
| ĐẬP | 4GB |
| rom | 64GB |
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng LCD điện dung 4,3 inch |
|---|---|
| Khuôn mặt/Thẻ RFID/Dung lượng mật khẩu | Tiêu chuẩn 5.000 |
| Dung lượng bản ghi | 500.000 |
| tốc độ nhận dạng | ít hơn 0,2 giây |
| chế độ xác minh | Khuôn mặt, Thẻ, Mật khẩu |
| Công suất khuôn mặt | 1000 |
|---|---|
| Dung lượng vân tay | 5000 |
| Dung lượng thẻ | 5000 |
| Ghi công suất | 300.000 |
| Trưng bày | 2,8 inch TFT |
| Hệ điều hành | Android 11 |
|---|---|
| thuật toán | Thuật toán phát hiện sự sống hai mắt & thuật toán nhận dạng khuôn mặt & thuật toán mã QR |
| ngôn ngữ/giọng nói | Tiếng Trung, tiếng Anh (tiêu chuẩn), hỗ trợ tùy chỉnh các ngôn ngữ và giọng nói khác nhau |
| Năng lực người dùng (người) | 10.000 người dùng (10.000 người dùng đã đăng ký với nhận dạng khuôn mặt/mật khẩu/thẻ, 20.000 người d |
| Hồ sơ người dùng (mục nhập) | 1000.000 bản ghi (Hỗ trợ nhận dạng tĩnh mạch mặt/lòng bàn tay để ghi và chụp ảnh tại chỗ. Dung lượng |
| Hệ điều hành | Android 11 |
|---|---|
| thuật toán | Thuật toán phát hiện sự sống hai mắt & thuật toán nhận dạng khuôn mặt & thuật toán mã QR |
| ngôn ngữ/giọng nói | Tiếng Trung, tiếng Anh (tiêu chuẩn), hỗ trợ tùy chỉnh các ngôn ngữ và giọng nói khác nhau |
| Năng lực người dùng (người) | 10.000 người dùng (10.000 người dùng đã đăng ký với nhận dạng khuôn mặt/mật khẩu/thẻ, 20.000 người d |
| Hồ sơ người dùng (mục nhập) | 1000.000 bản ghi (Hỗ trợ nhận dạng tĩnh mạch mặt/lòng bàn tay để ghi và chụp ảnh tại chỗ. Dung lượng |
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng IPS 5 inch |
|---|---|
| Xác minh chế độ | Khuôn mặt, Thẻ, Mật khẩu |
| Dung lượng khuôn mặt / thẻ RFID / mật khẩu | Tiêu chuẩn 5000, tùy chọn 20000 |
| Công suất kỷ lục | 1000.000 |
| Giao tiếp | USB, RS485, TCP / IP, U-Disk, WFII (Tùy chọn) |
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng IPS 5 inch |
|---|---|
| Xác minh chế độ | Khuôn mặt, Thẻ, Mật khẩu |
| Dung lượng khuôn mặt / thẻ RFID / mật khẩu | Tiêu chuẩn 5000, tùy chọn 20000 |
| Công suất kỷ lục | 1000.000 |
| Giao tiếp | USB, RS485, TCP / IP, U-Disk, WFII (Tùy chọn) |
| Dung lượng vân tay | 5000 |
|---|---|
| Công suất khuôn mặt | 1000 |
| Dung lượng thẻ | 5000 |
| Ghi công suất | 300.000 |
| Trưng bày | 2,8 inch TFT |
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng hiển thị 4,3 inch |
|---|---|
| Xác minh chế độ | Khuôn mặt, Thẻ, Mật khẩu |
| Dung lượng khuôn mặt / thẻ RFID / mật khẩu | Tiêu chuẩn 5000, 50000 tùy chọn |
| Ghi dung lượng | 500.000 |
| Liên lạc | USB, RS485, TCP / IP, U-Disk, WFII (Tùy chọn) |
| Tên sản phẩm | Kiểm soát truy cập khuôn mặt AI |
|---|---|
| Màn | Màn hình cảm ứng HD 4,3 inch |
| Máy ảnh Bionular | Camera trực tiếp hồng ngoại 200W WDR + 200W |
| Hệ điều hành | Linux 3.10 |
| xác minh | Mặt, Pin, Thẻ RFID |