| Trưng bày | Màn hình cảm ứng 4,3 inch |
|---|---|
| chế độ xác minh | Khuôn mặt, Thẻ, Mật khẩu |
| Khuôn mặt/Thẻ RFID/Dung lượng mật khẩu | tiêu chuẩn 5000 |
| Dung lượng bản ghi | 500.000 |
| Liên lạc | USB, TCP/IP, Đĩa U, WFII |
| Màn | 4.3 Inch, HD 272*480. 4,3 inch, HD 272 * 480. Capacitive Touch Screen Màn hì |
|---|---|
| Hệ thống | Linux 3.10 |
| Năng lực người dùng | 50.000 |
| Dung lượng nhật ký | 500.000 |
| Hiển thị SIze | Màn hình cảm ứng LCD 4,3 inch |
| Màn | Màn hình cảm ứng IPS HD 8 inch |
|---|---|
| Chế độ nhận dạng | 1: N, 1: 1 |
| Tốc độ nhận dạng | ≦ 0,2 giây |
| Dung lượng Face / ID | 50.000 |
| Ghi công suất | 500.000 |
| Tên sản phẩm | Thiết bị chấm công |
|---|---|
| Chế độ nhận dạng | mã khuôn mặt, mã pin, rfid, qr |
| Công suất khuôn mặt | 5000 (tùy chọn 20000) |
| Dung lượng thẻ | 5000 |
| Máy ảnh | 200W Dải động rộng đầy màu sắc |
| Công suất khuôn mặt | 3.000 |
|---|---|
| Năng lực người dùng | 3.000 |
| Giao dịch | 1.000.000 |
| Hiển thị SIze | Màn hình cảm ứng điện dung HD 2,8 inch |
| Giao tiếp | Đầu vào / Đầu ra TCP / IP / Wi-Fi / Wiegand |
| Công suất khuôn mặt | 5000/50000 (tùy chọn) |
|---|---|
| Dung lượng thẻ | 5000/50000 (tùy chọn) |
| Ghi lại | 1.000.000 |
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng HD 5 inch |
| Giao tiếp | WiFi / TCP / IP / Ổ bút USB / Wiegand In / Out |
| Kiểu | Chấm công nhận dạng khuôn mặt |
|---|---|
| Dung lượng bản ghi | 500.000 |
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng 5 inch |
| Công suất khuôn mặt | 5000(50000 tùy chọn) |
| Khả năng vân tay | 10000(50000 Tùy chọn) |
| CPU | 1.2G lõi kép ARM Cortex-A7 |
|---|---|
| NPU | 1,2t |
| Máy ảnh | Máy ảnh SONY 200W Pixel HD color WDR, Máy ảnh hồng ngoại 200W |
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng IPS LCD điện dung 8 " |
| Kiểu nhận dạng | Nhận dạng khuôn mặt bằng ánh sáng có thể nhìn thấy, mã PIN, kết hợp khuôn mặt và mã PIN, ID / IC |
| Màn hình | Màn hình cảm ứng IPS 4,3 inch |
|---|---|
| Nghị quyết | 272 * 480 |
| Chế độ nhận dạng | 1: N, 1: 1 |
| Tốc độ nhận dạng | ≦ 0,2 giây |
| Dung lượng Face / ID | 5.000 |
| hệ điều hành | Android 11 |
|---|---|
| Ngôn ngữ | Tiếng Trung và tiếng Anh (phiên bản tiêu chuẩn, có thể tùy chỉnh bằng nhiều ngôn ngữ) |
| Dung lượng người dùng | 5000 miếng |
| Công suất khuôn mặt | 5000 miếng |
| Dung lượng thẻ | 5000 miếng |