| Trưng bày | Màn hình 2,8 ' |
|---|---|
| Xác minh chế độ | Khuôn mặt, Vân tay, Thẻ, Mật khẩu |
| Năng lực người dùng | 1000 khuôn mặt, 3.000 vân tay / thẻ / mật khẩu |
| Giao tiếp | Kết nối Ethernet / USB, WIFI & 3G, 4G (Tùy chọn) |
| Giao diện kiểm soát truy cập | Khóa cổng ra relay / cổng pin |
| Tên sản phẩm | Máy chấm công nhận dạng khuôn mặt trực tiếp bằng ánh sáng có thể nhìn thấy |
|---|---|
| Không thấm nước | Bảo vệ ngoài trời / IP65 |
| Phương pháp công nhận | Ngón tay / thẻ / mật khẩu |
| Trưng bày | Màn hình IPS HD 5 inch |
| Công suất khuôn mặt | 5.000 (50.000 là tùy chọn) |
| Năng lực người dùng | 3.000 |
|---|---|
| Công suất khuôn mặt | 1000 |
| Dung lượng vân tay | 3000 |
| Dung lượng thẻ | 3000 |
| Trưng bày | Màn hình TFT 2,8 inch |
| Màn | Màn hình cảm ứng IPS 5 inch HD 720P |
|---|---|
| Chế độ nhận dạng | 4 trong một: Khuôn mặt / Vân tay / PIN / Thẻ / kết hợp |
| HĐH | Hệ điều hành Linux |
| Dung lượng Face / ID | 5.000 |
| Ghi công suất | 500.000 |
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng IPS 10 inch |
|---|---|
| Xác minh chế độ | Khuôn mặt, Thẻ, Mật khẩu, Vân tay |
| Dung lượng khuôn mặt / thẻ RFID / mật khẩu | Tiêu chuẩn 5000, tùy chọn 20000 |
| Ghi dung lượng | 1000.000 |
| Liên lạc | USB, RS485, TCP / IP, U-Disk, WFII (Tùy chọn) |
| CPU | 1.2G lõi kép ARM Cortex-A7 |
|---|---|
| NPU | 0,6T |
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng IPS LCD điện dung 5 " |
| Nghị quyết | 720 * 1280 |
| Ngôn ngữ | Tiếng Anh, tiếng Tây Ban Nha, tiếng Thổ Nhĩ Kỳ và 20 ngôn ngữ quốc gia khác 、 Giọng nói |
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng LCD điện dung 4.3 " |
|---|---|
| Giao tiếp | TCP / IP, 485 , WIFI |
| Năng lực người dùng | 5000 (20000 Tùy chọn) |
| FRR | <0,1% |
| XA | <0,001% |
| Màn | Màn hình cảm ứng IPS 5 inch HD 720P |
|---|---|
| Chế độ nhận dạng | 4 trong một: Khuôn mặt / Vân tay / PIN / Thẻ / kết hợp |
| HĐH | Hệ điều hành Linux |
| Dung lượng Face / ID | 5.000 |
| Ghi công suất | 500.000 |
| Màn | Màn hình cảm ứng IPS HD 8 inch |
|---|---|
| Chế độ nhận dạng | 1: N, 1: 1 |
| Tốc độ nhận dạng | ≦ 0,2 giây |
| Dung lượng Face / ID | 50.000 |
| Ghi công suất | 500.000 |
| CPU | 1.2G lõi kép ARM Cortex-A7 |
|---|---|
| NPU | 0,6T |
| Máy ảnh | Camera WDR màu HD 2MP, Camera hồng ngoại 200W |
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng LCD điện dung 4.3 " |
| Ngôn ngữ | Tiếng Anh, tiếng Tây Ban Nha, tiếng Thổ Nhĩ Kỳ và 20 ngôn ngữ quốc gia khác 、 Giọng nói |