| Công suất khuôn mặt | 5.000 |
|---|---|
| Giao dịch | 500.000 |
| Dung lượng vân tay | 10.000 |
| Máy ảnh | Dual Cameras 2M Pixel HD Color; Máy ảnh kép 2M Pixel HD Màu; 2M infrared camera |
| Hiển thị SIze | Màn hình cảm ứng IPS HD 5 inch |
| Trưng bày | Màn hình màu TFT 2,8 inch |
|---|---|
| Phần mềm | Phần mềm máy tính để bàn và Phần mềm máy chủ web |
| Dung lượng khuôn mặt | 1000 |
| Vân tay / Thẻ / Mật khẩu | 3000 |
| Liên lạc | Ổ cắm bút TCP / IP / USB |
| Tên sản phẩm | Ánh sáng có thể nhìn thấy Người thật Máy chấm công nhận dạng khuôn mặt |
|---|---|
| Môi trường | Sử dụng trong nhà |
| Phương pháp công nhận | Ngón tay / thẻ / mật khẩu |
| Giao tiếp | TCP / IP, USB-host, WiFi |
| Trưng bày | Màn hình IPS HD 4,3 inch |
| Xác minh chế độ | Khuôn mặt, Vân tay, Thẻ, Mật khẩu |
|---|---|
| Trưng bày | Màn hình IPS 5 inch |
| Nghị quyết | 1280 * 720 |
| Máy ảnh | Camera màu 200 pixel, camera hồng ngoại 100 pixel |
| Giao tiếp | Wifi, Ethernet (Điện thoại cố định), USB |
| Tên sản phẩm | Máy chấm công khuôn mặt AI |
|---|---|
| xác minh | Nhận dạng khuôn mặt động, thẻ rfid, mã pin |
| Bàn phím | bàn phím cảm ứng |
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng HD 5 inch, camera trực tiếp hồng ngoại 200W |
| Chỉnh sửa khuôn mặt | 5000 tiêu chuẩn, (10000/50000 tùy chọn) |
| NPU | 800G Hashrate |
|---|---|
| nguồn cung cấp điện | DC12V 1A |
| Dung lượng nhật ký | 500.000 |
| Công suất khuôn mặt | 5.000 |
| Máy ảnh | Máy ảnh 2MP Coclor + Máy ảnh 2MP Infared |
| Công suất khuôn mặt | 10.000 |
|---|---|
| Dung lượng thẻ | 10.000 |
| Năng lực giao dịch | 1.000.000 |
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng HD 4,5 inch |
| Giao tiếp | WiFi / TCP / IP / Ổ bút USB / Wiegand In / Out |
| Dung lượng nhật ký | 500.000 |
|---|---|
| Công suất khuôn mặt | 5.000 |
| xác minh | Nhận dạng khuôn mặt, mật khẩu, thẻ |
| pin tích hợp | 7.4v,2000 MA |
| NPU | 800G Hashrate |
| Công suất khuôn mặt | 5.000 |
|---|---|
| Dung lượng nhật ký | 500.000 |
| Độ chính xác của nhận dạng khuôn mặt | 99,7% |
| Dung lượng thẻ | 5.000 |
| pin tích hợp | 7.4v,2000 MA |
| Dung lượng mật khẩu | 5.000 |
|---|---|
| Dung lượng nhật ký | 500.000 |
| WDR | Dải động rộng, hỗ trợ nhận dạng khuôn mặt chính xác |
| NPU | 800G Hashrate |
| Cung cấp điện | DC12V 1A |