| Trưng bày | Màn hình màu TFT 2,8 inch |
|---|---|
| Loa | Lời nhắc bằng giọng nói (có thể chọn ngôn ngữ) |
| Sức chứa | 1000 khuôn mặt, 5000 dấu vân tay, 5000 thẻ |
| Công suất đăng nhập | 300.000 |
| Giao tiếp | TCP / IP, USB, Wifi (tùy chọn) |
| Trưng bày | Màn hình LCD TFT 2,8 inch |
|---|---|
| Xác minh chế độ | Vân tay, Thẻ, Mật khẩu |
| Dung lượng vân tay | 3000 |
| Công suất kỷ lục | 200.000 |
| Giao tiếp | TCP / IP, Ethernet (Điện thoại cố định), USB |
| Kiểu nhận dạng | Mật khẩu, khuôn mặt, vân tay, thẻ RFID |
|---|---|
| Dung lượng thẻ / pin vân tay | 5.000 |
| Công suất khuôn mặt | 1.000 |
| Ghi công suất | 300.000 |
| Giao tiếp | mạng tcp / ip, USB, RS485, WIFI (tùy chọn) |
| Công suất khuôn mặt | 3.000 |
|---|---|
| Dung lượng vân tay | 3.000 |
| Ghi công suất | 200.000 |
| Hiển thị SIze | Màn hình LCD màu 2,8 inch |
| Giao tiếp | TCP / IP / Wi-Fi / Wiegand / USB |
| Tên sản phẩm | Máy kiểm soát truy cập khung LED mặt |
|---|---|
| Chế độ nhận dạng | khuôn mặt, mật khẩu, thẻ, mã qr |
| Công suất khuôn mặt | 5000 (tùy chọn 20000) |
| Dung lượng thẻ | 5000 |
| Máy ảnh | 200W Dải động rộng đầy màu sắc |
| Dung lượng vân tay | 5.000 |
|---|---|
| Giao dịch | 100.000 |
| Công suất khuôn mặt | 1.000 |
| Hiển thị SIze | Màn hình màu TFT 2,8 " |
| Giao tiếp | TCP / IP / Wi-Fi / Wiegand Input / Output / USB |
| Tên sản phẩm | Máy kiểm soát ra vào cửa |
|---|---|
| Máy ảnh | 200W Dải động rộng đầy màu sắc |
| Màn | Màn hình cảm ứng HD 5 inch |
| Chế độ nhận dạng | Khuôn mặt, mật khẩu, thẻ RFID |
| Công suất khuôn mặt | 5000 (tùy chọn 20000) |
| Công suất khuôn mặt | 10000 |
|---|---|
| Năng lực người dùng | 1000000 |
| Dung lượng mật khẩu | 10000 |
| Hiển thị SIze | Màn hình màu LCD 4,3 inch HD TFT |
| Truy cập Contr | Khóa Ngõ ra rơ le / Ngõ ra cảnh báo / Nút thoát / Cảm biến cửa |
| Công suất khuôn mặt | 1000 |
|---|---|
| Năng lực người dùng | 300000 |
| Dung lượng vân tay | 5000 |
| Hiển thị SIze | Màn hình màu LCD TFT 2,8 inch HD |
| Truy cập Contr | Khóa Ngõ ra rơ le / Ngõ ra cảnh báo / Nút thoát / Cảm biến cửa |
| Dung lượng PIN | 3.000 |
|---|---|
| Dung lượng vân tay | 3.000 |
| Kích thước màn hình | Màn hình LCD màu 2,8 inch |
| Ngôn ngữ | Ý / Tây Ban Nha / Anh / Hàn Quốc / Thổ Nhĩ Kỳ / Nhật Bản / v.v. |
| Giao diện kiểm soát truy cập | Khóa Ngõ ra rơ le / Ngõ ra cảnh báo / Nút thoát / Cảm biến cửa |