| Trưng bày | Màn hình cảm ứng IPS 5 inch |
|---|---|
| Xác minh chế độ | Khuôn mặt, Thẻ, Mật khẩu |
| Dung lượng khuôn mặt / thẻ RFID / mật khẩu | Tiêu chuẩn 5000, tùy chọn 20000 |
| Công suất kỷ lục | 1000.000 |
| Giao tiếp | USB, RS485, TCP / IP, U-Disk, WFII (Tùy chọn) |
| Chất liệu vỏ | Vỏ hợp kim nhôm (tùy chọn khung treo tường và cổng) |
|---|---|
| CPU | RK3568, kiến trúc ARM Cortex-A55 lõi tứ, tần số chính 1,8 GHz |
| GPU | Mali-G52-2EE |
| NPU | Sức mạnh tính toán 0,8T |
| ĐẬP | 2GB DDR4 (tiêu chuẩn)/có thể mở rộng |
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng IPS 8 inch |
|---|---|
| Xác minh chế độ | Khuôn mặt, Thẻ, Mật khẩu |
| Dung lượng khuôn mặt / thẻ RFID / mật khẩu | Tiêu chuẩn 5000, tùy chọn 20000 |
| Công suất kỷ lục | 1000.000 |
| Giao tiếp | USB, RS485, TCP / IP, U-Disk, WFII (Tùy chọn) |
| Tên sản phẩm | Máy chấm công nhận dạng khuôn mặt trực tiếp bằng ánh sáng có thể nhìn thấy |
|---|---|
| Không thấm nước | Bảo vệ ngoài trời / IP65 |
| Phương pháp công nhận | Ngón tay / thẻ / mật khẩu |
| Trưng bày | Màn hình IPS HD 5 inch |
| Công suất khuôn mặt | 5.000 (50.000 là tùy chọn) |
| Màn | Màn hình cảm ứng IPS HD 8 inch |
|---|---|
| Chế độ nhận dạng | 1: N, 1: 1 |
| Tốc độ nhận dạng | ≦ 0,2 giây |
| Dung lượng Face / ID | 50.000 |
| Ghi công suất | 500.000 |
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng IPS 5.0 inch |
|---|---|
| CPU, NPU | ARM Cortex-A7 lõi kép 1,2G, 600G (0,6T) |
| Máy ảnh | Camera trực tiếp hồng ngoại 2MP WDR + 2MP đầy màu sắc |
| Giao tiếp | WiFi / TCP IP / WG26/34 / Cloud / USB-host |
| Công suất khuôn mặt | Tiêu chuẩn 5.000 |
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng LCD điện dung 4.3 " |
|---|---|
| Giao tiếp | TCP / IP, 485 , WIFI |
| Năng lực người dùng | 5000 (20000 Tùy chọn) |
| FRR | <0,1% |
| XA | <0,001% |
| người mẫu | HF2 |
|---|---|
| hệ điều hành | Android 13.0 |
| bộ xử lý | Unisoc T606 8 nhân 1.6GHz 12nm |
| ĐẬP | 4GB |
| rom | 64GB |
| Dung lượng PIN | 3.000 |
|---|---|
| Dung lượng vân tay | 3.000 |
| Công suất khuôn mặt | 3.000 |
| Ghi công suất | 100.000 |
| Hiển thị SIze | Màn hình LCD màu 2,8 inch |
| Công suất khuôn mặt | 3.000 |
|---|---|
| Năng lực người dùng | 3.000 |
| Giao dịch | 1.000.000 |
| Hiển thị SIze | Màn hình cảm ứng điện dung HD 2,8 inch |
| Giao diện kiểm soát truy cập | Khóa Ngõ ra rơ le / Ngõ ra cảnh báo / Nút thoát / Cảm biến cửa |