| tần số | 860-960MHZ |
|---|---|
| Giao thức | ISO 18000-6C |
| Tên sản phẩm | Antenna đọc thụ động Uhf Rfid Reader |
| Ăng-ten | Ăng ten tròn 7dbi |
| Khoảng cách đọc | 0-8m |
| Phương pháp xác thực | Nhận dạng khuôn mặt |
|---|---|
| Kiểm soát truy cập | Vâng. |
| tích hợp | Vâng. |
| Cấp độ truy cập của người dùng | Nhiều |
| giám sát thời gian thực | Vâng. |
| CPU | 1.2G lõi kép ARM Cortex-A7 |
|---|---|
| NPU | 0,6T |
| Máy ảnh | Camera WDR màu HD 2MP, Camera hồng ngoại 200W |
| RAM / ROM | 256M DDR; 256M DDR; 4G EMMC 4G EMMC |
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng LCD điện dung 4.3 " |
| Cảnh báo & Thông báo | Vâng. |
|---|---|
| tùy biến | Vâng. |
| Nhận dạng khuôn mặt | Vâng. |
| Kiểm soát truy cập | Vâng. |
| Bảo mật dữ liệu | Đã mã hóa |
| chi tiết đóng gói | Hộp |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 7 |
| Điều khoản thanh toán | D/A,D/P,T/T, Western Union |
| Khả năng cung cấp | 500/Ngày |
| Nguồn gốc | THÂM QUYẾN |
| Công suất khuôn mặt | 5.000 |
|---|---|
| Dung lượng nhật ký | 500.000 |
| Độ chính xác của nhận dạng khuôn mặt | 99,7% |
| Dung lượng thẻ | 5.000 |
| pin tích hợp | 7.4v,2000 MA |
| Lưu trữ dữ liệu | Đám mây, cục bộ trong máy hoặc PC |
|---|---|
| Hệ thống | Linux |
| Năng lực người dùng | 10.000 |
| Ghi công suất | 1.000.000 |
| Hiển thị SIze | Màn hình cảm ứng 5 "HD |
| Màn | Màn hình cảm ứng IPS 5 inch HD 720P |
|---|---|
| Chế độ nhận dạng | Khuôn mặt / Vân tay / PIN / Thẻ / kết hợp |
| Tính năng đặc biệt | Phát hiện chuyển động, Màn hình cảm ứng HD, Máy ảnh màu HD, Tầm nhìn ban đêm |
| Dung lượng vân tay | 10.000 |
| Ghi công suất | 500.000 |
| Màn | 4.3 Inch, HD 272*480. 4,3 inch, HD 272 * 480. Capacitive Touch Screen Màn hì |
|---|---|
| Hệ thống | Linux 3.10 |
| Năng lực người dùng | 50.000 |
| Dung lượng nhật ký | 500.000 |
| Hiển thị SIze | Màn hình cảm ứng LCD 4,3 inch |
| Kiểu | Máy chấm công sinh trắc học với đầu đọc thẻ |
|---|---|
| đo sinh trắc học | Nhận diện khuôn mặt/Quét vân tay |
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng 4 inch |
| Giao tiếp | TCP/IP,USB,WIFI |
| Sự bảo đảm | Bảo hành một năm |