| Màn | Màn hình cảm ứng IPS 5 inch HD 720P |
|---|---|
| Chế độ nhận dạng | 4 trong một: Khuôn mặt / Vân tay / PIN / Thẻ / kết hợp |
| HĐH | Hệ điều hành Linux |
| Dung lượng Face / ID | 5.000 |
| Ghi công suất | 500.000 |
| Các giao thức được hỗ trợ | ISO18000-6B , ISO18000-6C (EPC GEN2) |
|---|---|
| Liên lạc | Wiegand / USB / RS232 / RS485 |
| tần suất làm việc | ISM 902 ~ 928MHz và ISM 865 ~ 868MHz , Các tiêu chuẩn tần số khác (tùy chỉnh) |
| Chế độ hoạt động | Tần số cố định hoặc phần mềm có thể lập trình |
| Công suất RF | 0 ~ 30dBm , Có thể lập trình phần mềm |
| CPU | 1.2G lõi kép ARM Cortex-A7 |
|---|---|
| NPU | 1,2t |
| Máy ảnh | Máy ảnh SONY 200W Pixel HD color WDR, Máy ảnh hồng ngoại 200W |
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng IPS LCD điện dung 8 " |
| Kiểu nhận dạng | Nhận dạng khuôn mặt bằng ánh sáng có thể nhìn thấy, mã PIN, kết hợp khuôn mặt và mã PIN, ID / IC |
| Hỗ trợ | Vâng. |
|---|---|
| Nhận dạng khuôn mặt | Vâng. |
| Loại hệ thống | Phần mềm |
| Báo cáo & Phân tích | Vâng. |
| Phương pháp xác thực | Nhận dạng khuôn mặt |
| chi tiết đóng gói | Hộp |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 3-7 |
| Điều khoản thanh toán | D/A,D/P,T/T, Western Union |
| Khả năng cung cấp | 500/Ngày |
| Tài liệu | SI-C156 Android 15.6″ Fac...2.docx |
| Màn | Màn hình cảm ứng IPS HD 5 inch |
|---|---|
| Chế độ nhận dạng | 1: N, 1: 1 |
| Tốc độ nhận dạng | ≦ 0,2 giây |
| Dung lượng Face / ID | 5.000 |
| Ghi công suất | 500.000 |
| Màn | Màn hình cảm ứng IPS HD 8 inch |
|---|---|
| Chế độ nhận dạng | 1: N, 1: 1 |
| Tốc độ nhận dạng | ≦ 0,2 giây |
| Dung lượng Face / ID | 50.000 |
| Ghi công suất | 500.000 |
| NPU | 800G Hashrate |
|---|---|
| nguồn cung cấp điện | DC12V 1A |
| Dung lượng nhật ký | 500.000 |
| Công suất khuôn mặt | 5.000 |
| Máy ảnh | Máy ảnh 2MP Coclor + Máy ảnh 2MP Infared |
| chi tiết đóng gói | Cái túi |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 7-10 ngày |
| Điều khoản thanh toán | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union |
| Khả năng cung cấp | 500/Ngày |
| Nguồn gốc | THÂM QUYẾN |
| Màn | Màn hình cảm ứng IPS HD 8 inch |
|---|---|
| Chế độ nhận dạng | 1: N, 1: 1 |
| Tốc độ nhận dạng | ≦ 0,2 giây |
| Dung lượng Face / ID | 50.000 |
| Ghi công suất | 500.000 |