| Tên sản phẩm | Thiết bị đầu cuối nhận dạng khuôn mặt động AI03F |
|---|---|
| CPU | ARM Cortex-A7 lõi kép 1,2G |
| NPU | 0,6t |
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng 5 inch HD IPS, độ phân giải 1280*720 |
| Cổng giao tiếp | TCP/IP, USB-Type A (Hỗ trợ đĩa U), Wifi |
| Hệ điều hành | Android 11 |
|---|---|
| thuật toán | Thuật toán phát hiện sự sống hai mắt & thuật toán nhận dạng khuôn mặt & thuật toán mã QR |
| ngôn ngữ/giọng nói | Tiếng Trung, tiếng Anh (tiêu chuẩn), hỗ trợ tùy chỉnh các ngôn ngữ và giọng nói khác nhau |
| Năng lực người dùng (người) | 10.000 người dùng (10.000 người dùng đã đăng ký với nhận dạng khuôn mặt/mật khẩu/thẻ, 20.000 người d |
| Hồ sơ người dùng (mục nhập) | 1000.000 bản ghi (Hỗ trợ nhận dạng tĩnh mạch mặt/lòng bàn tay để ghi và chụp ảnh tại chỗ. Dung lượng |
| Nghị quyết | 1920 x 1080 |
|---|---|
| Tính năng đặc biệt | Thời gian & Điểm danh, Chống thấm nước / Thời tiết |
| Tùy chọn lưu trữ dữ liệu | Đám mây |
| Ứng dụng | Trong nhà, ngoài trời |
| Giao tiếp | Dòng USB, Trình điều khiển Bút USB |
| Sipport Portocols | ISO18000-6B , ISO18000-6C (EPC GEN2) |
|---|---|
| Tần suất làm việc | ISM 902 ~ 928MHz và ISM 865 ~ 868MHz , Các tiêu chuẩn tần số khác (tùy chỉnh) |
| Chế độ hoạt động | Tần số cố định hoặc phần mềm có thể lập trình |
| Nguồn RF | 0 ~ 30dBm , Có thể lập trình phần mềm |
| Phạm vi đọc | 20-35 m (Công suất cao 0 ~ 8m) |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Giao tiếp | WG26 / 34/98, RS-485/232, USB |
| Xác minh chế độ | Thẻ RFID |
| Ăng-ten | Ăng ten tròn 7dbi |
| Tần suất làm việc | ISM 902 928MHz và ISM 865-868MHz |
| Công suất khuôn mặt | 10.000 |
|---|---|
| Năng lực người dùng | 10.000 |
| Giao dịch | 1.000.000 |
| Giao tiếp | Đầu vào / Đầu ra TCP / IP / Wi-Fi / Wiegand |
| Hiển thị SIze | Màn hình cảm ứng 4,3 inch |
| Nghị quyết | 1920 x 1080 |
|---|---|
| Tính năng đặc biệt | Thời gian & Điểm danh, Chống thấm nước / Thời tiết |
| Wiegand | Wiegand26 đầu vào / đầu ra |
| Ứng dụng | Trong nhà, ngoài trời |
| Giao tiếp | Dòng USB, Trình điều khiển Bút USB |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Giao tiếp | WG26 / 34/98, RS-485/232, USB |
| Xác minh chế độ | Thẻ RFID |
| Ăng-ten | Ăng ten tròn 7dbi |
| Tần suất làm việc | ISM 902 928MHz và ISM 865-868MHz |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Liên lạc | WG26/34/98, RS-485/232, USB |
| chế độ xác minh | Thẻ RFID |
| Ăng-ten | Anten tròn 7dbi |
| tần suất làm việc | ISM 902 928MHz và ISM 865-868MHz |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Liên lạc | WG26/34/98, RS-485/232, USB |
| chế độ xác minh | Thẻ RFID |
| Ăng-ten | Anten tròn 7dbi |
| tần suất làm việc | ISM 902 928MHz và ISM 865-868MHz |