| Tên sản phẩm | Ánh sáng có thể nhìn thấy Người thật Máy chấm công nhận dạng khuôn mặt |
|---|---|
| Môi trường | Sử dụng trong nhà |
| Phương pháp công nhận | Ngón tay / thẻ / mật khẩu |
| Giao tiếp | TCP / IP, USB-host, WiFi |
| Trưng bày | Màn hình IPS HD 4,3 inch |
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng IPS 8 inch |
|---|---|
| Xác minh chế độ | Khuôn mặt, Thẻ, Mật khẩu |
| Dung lượng khuôn mặt / thẻ RFID / mật khẩu | Tiêu chuẩn 5000, tùy chọn 20000 |
| Công suất kỷ lục | 1000.000 |
| Giao tiếp | USB, RS485, TCP / IP, U-Disk, WFII (Tùy chọn) |
| Trưng bày | Màn hình LCD TFT 2,8 inch |
|---|---|
| Xác minh chế độ | Vân tay, Thẻ, Mật khẩu |
| Dung lượng vân tay | 3000 |
| Công suất kỷ lục | 100.000 |
| Giao tiếp | TCP / IP, Ethernet (Điện thoại cố định), USB |
| Liên lạc | WG26 / 34/98, RS-485/232, USB |
|---|---|
| Xác minh chế độ | Thẻ RFID |
| Ăng-ten | Ăng ten tròn 7dbi |
| Tần suất làm việc | ISM 902 928MHz và ISM 865-868MHz |
| Tên mục | Đầu đọc uhf rfid khoảng cách dài |
| Công suất khuôn mặt | 3000 |
|---|---|
| Năng lực người dùng | 110000 |
| Dung lượng vân tay | 3000 |
| Hiển thị SIze | Màn hình màu LCD TFT 2,8 inch HD |
| Truy cập Contr | Khóa Ngõ ra rơ le / Ngõ ra cảnh báo / Nút thoát / Cảm biến cửa |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Tính năng đặc biệt | Chấm công |
| Dung lượng thẻ | 2000 |
| Vật chất | Kim loại, Chống phá hoại, Chống thấm nước IP68 |
| Dòng tĩnh | Dưới 3mA |
| Liên lạc | WG26 / 34/98, RS-485/232, USB |
|---|---|
| Xác minh chế độ | Thẻ RFID |
| Ăng-ten | Ăng ten tròn 7dbi |
| Tần suất làm việc | ISM 902 928MHz và ISM 865-868MHz |
| Tên mục | Đầu đọc uhf rfid khoảng cách dài |
| Liên lạc | WG26/34/98, RS-485/232, USB |
|---|---|
| chế độ xác minh | Thẻ RFID |
| Ăng-ten | Anten tròn 7dbi |
| tần suất làm việc | ISM 902 928MHz và ISM 865-868MHz |
| Tên mục | Đầu đọc rfid uhf đường dài |
| Quản lý người dùng | Vâng. |
|---|---|
| Bảo mật dữ liệu | Đã mã hóa |
| tùy biến | Vâng. |
| tích hợp | Vâng. |
| giám sát thời gian thực | Vâng. |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Vật chất | Hợp kim nhôm |
| Mở khóa cách | ỨNG DỤNG Di động + Vân tay + Mật khẩu + Thẻ + Chìa khóa |
| Dung lượng vân tay | 100 |
| Tuya APP | hỗ trợ iphone và điện thoại Android |