| Dung lượng vân tay | 3.000 |
|---|---|
| Dung lượng thẻ | 3.000 |
| Ghi công suất | 200.000 |
| Trưng bày | Màn hình màu TFT 2,4 inch |
| Giao tiếp | USB, ổ đĩa flash USB |
| CPU | ARM Cortex-A7 lõi kép 1,2G |
|---|---|
| Máy ảnh | Cảm biến động rộng WDR Camera trực tiếp hồng ngoại 1/5 inch FOV 752MP pixel |
| lấp đầy ánh sáng | Đèn LED chiếu sáng phụ và Đèn chiếu sáng hồng ngoại kép (Điều khiển tự động theo ánh sáng xung quanh |
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng IPS 5.0 inch, HD 720*1280 |
| Cổng giao tiếp | TCP/IP, USB-Type A (Hỗ trợ đĩa U), Wifi, RS485 |
| Trưng bày | Màn hình màu TFT 2,8 inch |
|---|---|
| Phần mềm | Phần mềm máy tính để bàn và Phần mềm máy chủ web |
| Dung lượng khuôn mặt | 1000 |
| Vân tay / Thẻ / Mật khẩu | 3000 |
| Liên lạc | Ổ cắm bút TCP / IP / USB |
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng IPS 5 inch |
|---|---|
| Xác minh chế độ | Khuôn mặt, Thẻ, Mật khẩu |
| Chức năng tùy chọn | Thẻ IC |
| Đo lường sinh trắc học | Khuôn mặt |
| Giao tiếp | TCP / IP, Wifi, RS485, Đường USB, Trình điều khiển bút USB |
| Dung lượng vân tay | 3.000 / 5.000 |
|---|---|
| Dung lượng thẻ / mật khẩu | 3000 / 5.000 |
| Dung lượng mật khẩu | 3000 / 5.000 |
| Trưng bày | Màn hình đầy màu sắc 2,8 inch |
| Xác minh chế độ | Vân tay, Thẻ, Mật khẩu |
| Trưng bày | Màn hình màu TFT 2,8 inch |
|---|---|
| Phần mềm | Ứng dụng Máy tính để bàn Cục bộ và Ứng dụng Đám mây |
| Dung lượng vân tay | 3000 |
| Dung lượng thẻ RFID | 3000 |
| Giao tiếp | Ổ cắm bút TCP / IP / USB |
| CPU | RK3568, kiến trúc ARM Cortex-A55 lõi tứ, tần số chính 1,8 GHz |
|---|---|
| GPU | Mali-G52-2EE |
| NPU | Sức mạnh tính toán 0,8T |
| ĐẬP | 2GB DDR4 (tiêu chuẩn)/có thể mở rộng |
| ROM | 8GB (tiêu chuẩn), có thể mở rộng lên 16GB, 32GB, 64GB, 128GB |
| Công suất khuôn mặt | 3.000 |
|---|---|
| Năng lực người dùng | 3.000 |
| Giao dịch | 1.000.000 |
| Hiển thị SIze | Màn hình cảm ứng điện dung HD 2,8 inch |
| Giao tiếp | Đầu vào / Đầu ra TCP / IP / Wi-Fi / Wiegand |
| Mặt hàng sản phẩm | Đồng hồ thời gian trên khuôn mặt và vân tay |
|---|---|
| Trưng bày | Màn hình TFT 2,8 inch |
| Năng lực người dùng | 3.000 |
| Dung lượng vân tay / thẻ / mật khẩu | 3000 |
| Công suất khuôn mặt | 1000 |
| Dung lượng vân tay | 3000 |
|---|---|
| Năng lực người dùng | 200000 |
| Dung lượng mật khẩu | 3000 |
| Kích thước màn hình | Màn hình màu TFT 2,4 inch LCD |
| Truy cập Contr | Khóa Ngõ ra rơ le / Ngõ ra cảnh báo / Nút thoát / Cảm biến cửa |