| Năng lực người dùng | 3.000 |
|---|---|
| Giao tiếp | Trình điều khiển TCP / IP / USB |
| Điện áp / dòng điện | 9V / 12V 1A |
| Trưng bày | Màn hình TFT 2,8 inch |
| Giao diện kiểm soát truy cập | Khóa cổng ra relay / cổng pin |
| Công suất khuôn mặt | 10.000 |
|---|---|
| Năng lực người dùng | 10,0000 |
| Giao dịch | 1.000.000 |
| Hiển thị SIze | Màn hình màu 5 inch |
| Giao tiếp | Đầu vào / Đầu ra TCP / IP / Wi-Fi / Wiegand |
| Công suất khuôn mặt | 3.000 |
|---|---|
| Nhãn hiệu | TIMMY |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Giao tiếp | Trình điều khiển TCP / IP / Wi-Fi / USB |
| Hiển thị SIze | Màn hình màu 2,8 inch |
| Trưng bày | Màn hình màu TFT 2,8 inch |
|---|---|
| Phần mềm | Phần mềm máy tính để bàn và đám mây |
| Dung lượng vân tay | 3000 |
| Dung lượng thẻ RFID | 3000 |
| Giao tiếp | Ổ cắm bút TCP / IP / USB |
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng IPS 5 inch |
|---|---|
| Xác minh chế độ | Khuôn mặt, Thẻ, Mật khẩu |
| Các chức năng tùy chọn | Thẻ IC |
| Đo lường sinh trắc học | Đối mặt |
| Liên lạc | TCP / IP, Wifi, RS485, Đường USB, Trình điều khiển bút USB |
| Năng lực người dùng | 5.000 |
|---|---|
| Ghi công suất | 500.000 |
| Hiển thị SIze | Màn hình cảm ứng IPS 8 inch |
| Hỗ trợ thẻ | IC / ID / (tùy chọn) |
| Khoảng cách nhận biết | 0,8m-3m |
| Tên sản phẩm | Thiết bị nhận dạng khuôn mặt động AI |
|---|---|
| CPU | ARM Cortex-A7 lõi kép 1.0G |
| RAM&ROM | 256M DDR; 4G Emmc |
| Ánh sáng lấp đầy của máy ảnh | Cảm biến thực 1/2.9 inch FOV 75° 2MP pixel camera màu độ phân giải cao WDR động rộng. Cảm biến 1/5 i |
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng độ phân giải cao 5 inch IPS toàn màn hình |
| Trưng bày | LCD điện dung 2,8 inch |
|---|---|
| Xác minh chế độ | Vân tay, Thẻ, Mật khẩu |
| Chức năng tùy chọn | Pin / IC dự phòng |
| Tốc độ nhận dạng | Dưới 0,2 giây |
| Kích thước | 187 * 131 * 42mm |
| Năng lực người dùng | 50.000 |
|---|---|
| Ghi công suất | 500.000 |
| Hiển thị SIze | Màn hình cảm ứng IPS 4,3 inch |
| Hỗ trợ thẻ | IC / ID |
| Khoảng cách nhận biết | 0,5-2,5m |
| hệ điều hành | Android 11 |
|---|---|
| Ngôn ngữ | Tiếng Trung và tiếng Anh (phiên bản tiêu chuẩn, có thể tùy chỉnh bằng nhiều ngôn ngữ) |
| Dung lượng người dùng | 5000 miếng |
| Công suất khuôn mặt | 5000 miếng |
| Dung lượng thẻ | 5000 miếng |