| Liên lạc | Wiegand / USB / RS232 / RS485 |
|---|---|
| Xác minh chế độ | Thẻ RFID |
| Loại mã vạch | QR, mã một chiều |
| Khoảng cách đọc (Thẻ) | 3 ~ 6cm |
| Tên mục | Kiểm soát truy cập trình đọc mã QR |
| Liên lạc | Wiegand / USB / RS232 / RS485 |
|---|---|
| Xác minh chế độ | NFC, Thẻ IC, Thẻ RFID |
| Loại mã vạch | QR, mã một chiều |
| Khoảng cách đọc (Thẻ) | 3 ~ 6cm |
| Tên mục | Kiểm soát truy cập trình đọc mã QR |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Liên lạc | Wiegand vào và ra / USB / RS232 / RS485 |
| Xác minh chế độ | Thẻ RFID , Mã QR |
| Loại mã vạch | QR, mã một chiều |
| Khoảng cách đọc (Thẻ) | 3 ~ 6cm |
| Xác minh chế độ | Khuôn mặt, Vân tay, Thẻ, Mật khẩu |
|---|---|
| Trưng bày | Màn hình IPS 5 inch |
| Nghị quyết | 1280 * 720 |
| Máy ảnh | Camera màu 200 pixel, camera hồng ngoại 100 pixel |
| Giao tiếp | Wifi, Ethernet (Điện thoại cố định), USB |
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng IPS 10 inch |
|---|---|
| Xác minh chế độ | Khuôn mặt, Thẻ, Mật khẩu, Vân tay |
| Dung lượng khuôn mặt / thẻ RFID / mật khẩu | Tiêu chuẩn 5000, tùy chọn 20000 |
| Ghi dung lượng | 1000.000 |
| Liên lạc | USB, RS485, TCP / IP, U-Disk, WFII (Tùy chọn) |
| Trưng bày | Màn hình LCD TFT 2,8 inch |
|---|---|
| Xác minh chế độ | Vân tay, Thẻ, Mật khẩu |
| Dung lượng vân tay | 3000 |
| Công suất kỷ lục | 200.000 |
| Giao tiếp | TCP / IP, Ethernet (Điện thoại cố định), USB |
| Mặt hàng sản phẩm | Đồng hồ thời gian trên khuôn mặt và vân tay |
|---|---|
| Trưng bày | Màn hình TFT 4,3 inch |
| Xác minh chế độ | Khuôn mặt, Vân tay, Thẻ, Mật khẩu |
| Năng lực người dùng | 5.000 |
| Dung lượng vân tay / thẻ / mật khẩu | 5000 |
| Dung lượng PIN | 3.000 |
|---|---|
| Dung lượng thẻ | 3.000 |
| Dung lượng vân tay | 3.000 |
| Ghi công suất | 100.000 |
| Giao tiếp | TCP / IP / RS485 / Wi-Fi / Wiegand / USB |
| Màn | 4.3 Inch, HD 272*480. 4,3 inch, HD 272 * 480. Capacitive Touch Screen Màn hì |
|---|---|
| Hệ thống | Linux 3.10 |
| Năng lực người dùng | 50.000 |
| Dung lượng nhật ký | 500.000 |
| Hiển thị SIze | Màn hình cảm ứng LCD 4,3 inch |
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng LCD điện dung 4,3 inch |
|---|---|
| Khuôn mặt/Thẻ RFID/Dung lượng mật khẩu | Tiêu chuẩn 5.000 |
| Dung lượng bản ghi | 500.000 |
| tốc độ nhận dạng | ít hơn 0,2 giây |
| chế độ xác minh | Khuôn mặt, Thẻ, Mật khẩu |