| Năng lực người dùng | 10.000 |
|---|---|
| Công suất khuôn mặt | 10.000 |
| Dung lượng thẻ | 10.000 |
| Giao dịch | 1.000.000 |
| Hiển thị SIze | Màn hình cảm ứng điện dung HD 4,5 inch |
| Tên sản phẩm | Kiểm soát truy cập khuôn mặt AI |
|---|---|
| Màn | Màn hình cảm ứng HD 4,3 inch |
| Máy ảnh Bionular | Camera trực tiếp hồng ngoại 200W WDR + 200W |
| Hệ điều hành | Linux 3.10 |
| xác minh | Mặt, Pin, Thẻ RFID |
| Dung lượng thẻ | 3.000 |
|---|---|
| Dung lượng vân tay | 3.000 |
| Ghi công suất | 200.000 |
| Màu sắc | nâu |
| Giao tiếp | TCP / IP / RS485 / Wi-Fi / Wiegand / USB |
| CPU | 1.2G lõi kép ARM Cortex-A7 |
|---|---|
| NPU | 0,6T |
| Máy ảnh | Camera WDR màu HD 2MP, Camera hồng ngoại 200W |
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng LCD điện dung 4.3 " |
| Ngôn ngữ | Tiếng Anh, tiếng Tây Ban Nha, tiếng Thổ Nhĩ Kỳ và 20 ngôn ngữ quốc gia khác 、 Giọng nói |
| bộ xử lý | MT6765 (G36), 8 nhân, 2.2GHz |
|---|---|
| RAM&ROM | RAM 4GB + ROM 64GB (Tùy chọn 6 + 128) |
| Kích thước màn hình | Màn hình cứng độ phân giải cao 5.0 inch, độ phân giải (720*1280) HD |
| Màn hình cảm ứng | Màn hình điện dung, kính Corning thế hệ thứ 4, điều khiển cảm ứng 5 điểm |
| Camera pixel | Phía trước 500WFF, Phía sau 1300WAF |
| Công suất khuôn mặt | 1.000 |
|---|---|
| Năng lực người dùng | 5.000 |
| Giao dịch | 300.000 |
| Hiển thị SIze | Màn hình màu TFT 2,8 inch |
| Giao tiếp | Đầu vào / Đầu ra TCP / IP / Wi-Fi / Wiegand |
| Năng lực người dùng | 10.000 |
|---|---|
| Ghi công suất | 1.000.000 |
| Hiển thị SIze | Màn hình cảm ứng LCD 5 inch |
| Hỗ trợ thẻ | IC / ID / |
| Giao tiếp | Đầu vào / Đầu ra TCP / IP / Wi-Fi / Wiegand |
| Lưu trữ dữ liệu | Đám mây, cục bộ trong máy hoặc PC |
|---|---|
| Hệ thống | Linux |
| Công suất khuôn mặt | 50.000 |
| Dung lượng nhật ký | 500.000 |
| Hiển thị SIze | Màn hình cảm ứng 5 "HD |
| Tên sản phẩm | Máy kiểm soát ra vào cửa |
|---|---|
| Màn hình hiển thị | Màn hình cảm ứng HD 8 inch |
| xác minh | khuôn mặt, mã pin, thẻ IC, thẻ ID |
| Công suất khuôn mặt | 5000 (tùy chọn 20000) |
| Dung lượng thẻ | 5000 |
| Dung lượng PIN | 3.000 |
|---|---|
| Dung lượng thẻ | 3.000 |
| Ghi công suất | 100.000 |
| Màu sắc | Đen trắng |
| Giao tiếp | TCP / IP / RS485 / Wi-Fi / Wiegand / USB |