| Công suất khuôn mặt | 1.000 |
|---|---|
| Năng lực người dùng | 5.000 |
| Giao dịch | 1.000.000 |
| Hiển thị SIze | Màn hình màu TFT 2,8 inch |
| Giao tiếp | Đầu vào / Đầu ra TCP / IP / Wi-Fi / Wiegand |
| Tên sản phẩm | Bộ điều khiển cửa mặt |
|---|---|
| Màn | Màn hình cảm ứng HD 8 inch |
| Cách nhận dạng | Khuôn mặt, mật khẩu, thẻ RFID |
| Chức năng | Kiểm soát ra vào, chấm công, kiểm tra nhiệt độ |
| Ngôn ngữ | Tiếng Anh / Tây Ban Nha / Thái / Tây Ban Nha / Ý / Thổ Nhĩ Kỳ / Ả Rập, v.v. |
| Năng lực người dùng | 10.000 |
|---|---|
| Công suất khuôn mặt | 10.000 |
| Dung lượng thẻ | 10.000 |
| Giao dịch | 1.000.000 |
| Hiển thị SIze | Màn hình cảm ứng điện dung HD 5 inch |
| Công suất khuôn mặt | 10000 |
|---|---|
| Năng lực người dùng | 1000000 |
| Dung lượng mật khẩu | 10000 |
| Hiển thị SIze | Màn hình màu LCD TFT 5 inch HD |
| Truy cập Contr | Khóa Ngõ ra rơ le / Ngõ ra cảnh báo / Nút thoát / Cảm biến cửa |
| Năng lực người dùng | 3.000 |
|---|---|
| Dung lượng thẻ | 3.000 |
| Ghi công suất | 200.000 |
| Giao tiếp | USB |
| Hiển thị SIze | Màn hình màu TFT 2,8 inch |
| Lưu trữ dữ liệu | Đám mây, cục bộ trong máy hoặc PC |
|---|---|
| Hệ thống | Linux |
| Năng lực người dùng | 50.000 |
| Ghi công suất | 5.000.000 |
| Màn | Màn hình cảm ứng IPS 5 " |
| Giao tiếp | Trình điều khiển TCP / IP, Wifi, USB |
|---|---|
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng TFT 4,3 inch |
| Điện áp / dòng điện | 12V 1A |
| Xác minh chế độ | Khuôn mặt, Thẻ, Mật khẩu |
| Năng lực người dùng | 10.000 |
| Tên sản phẩm | Máy kiểm soát ra vào khuôn mặt |
|---|---|
| Chế độ nhận dạng | khuôn mặt, mật khẩu, thẻ, mã qr |
| Công suất khuôn mặt | 5000 (tùy chọn 20000) |
| Dung lượng thẻ | 5000 |
| Máy ảnh | 200W Dải động rộng đầy màu sắc |
| Trưng bày | Màn hình LCD TFT 2,8 inch |
|---|---|
| Vôn | 12 V |
| Năng lực người dùng | 3.000 / 5.000 |
| Ghi lại dung lượng | 200.000 |
| Loại nhận dạng | Fingeprint, thẻ ID, mật khẩu |
| Công suất khuôn mặt | 1,0000 |
|---|---|
| Năng lực người dùng | 1000.000 |
| Đặc tính | IP 65 chống nước |
| Hiển thị SIze | Màn hình cảm ứng HD 5 inch |
| Giao diện kiểm soát truy cập | Khóa đầu ra rơle / đầu ra báo động |